Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Beef

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nyani Ngabu, Jul 18, 2012.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Mimi Nyani Floribert Nzagamba wa Ngabu, napenda kuchukua fursa hii kuutangazia umma wa Jamiiforums kuwa sina beef wala ugomvi na yule bilionea wa Kihaya, Bishanga Biakabutuka wa Abashaija.

    Kama niliwahi kumkwaza hapo awali basi naomba aniwie radhi. Watu wa pwani husema wagombanao ndiyo wapatanao.

    Bishanga ndiyo mshindi nami nimekubali kushindwa kwani asiyekubali kushindwa huyo huwa si mshindani. Kwa hiyo, kutoka kwenye kilindi cha moyo wangu na kwa moyo mkunjufu kabisa nasema hongera bwana Bishanga. Beef sasa kushi nehi.
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ramadhan Kareem Nyani.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Daku wapi leo?
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    nini tena NN?
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mhe, Kiongozi NN congra!
    Huo ndiyo uwana-wa kiume!
    Na hasa ukishalichungulia tatizo out the pitch, kocha akikutoa kunako benchi, ukiingia pitch tu una'deal na kuliko na shida.
    Ok mkubwa tupo kwenye kizazaa cha hiyo Meli ! Watu 250 na ushee , Tragedy!
     
  6. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana vijana.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    hongera kwa kujivua gamba....
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    teh teh teh teh!!! Ama kweli wewe ndio Nyani Ngabu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Nimejivua gamba kwani mi nyoka? Mi mtu bana.
     
  10. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hii nimeipenda hasa pale mwanaume anapoamua kujiformati,....lakini yote tisa mbona Bishanga ni mwepesi mno ana wafanya nini?...Owaishe oineki we bhanyakulyempali!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Aaaah, unapunguza utamu wa foramu bwana.
    Unakubalije kirahisi mtoto wa kiume? Kama vipi zipangwe tena...
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Unataka beef liendelee?
     
  13. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ndioooooo :argue: :pop2:
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    dahhh
    itabidi mmoja anifafanulie beef ilikuwa inahusu nini tu :)

    NN ame give up kirahisi hivi mmhh. niambie tu inahusu nini..
     
  15. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    beef?...ahaaa...nilijua beaf!!
    huo ndio uzuri wa RAMADHANI...watu wanabadilika kinoma!
     
  16. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tutubu ufalme wa mbingu u karibu, amen!
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Of course YES...
    Nimefadhaishwa sana na kitendo chako cha kuomba poo live!
     
  18. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    NN Blue Corner.....Bishanga Red Corner...referee ring the bell
     
  19. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ila wewe una bifu na wengi?
    Including me
    Nakuogopaje?
    Yaani post zako au comment zako huwa sizigusi kabisaaa.
    Sijui imekwaje Leo nimesoma na kukomenti
    Ila nisamehe Mimi pia.
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    This is news to me!!!

    Mi na wewe tuna beef? Imeanza lini?

    Haya basi kama tuna beef tui-squash.
     
Loading...