Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Beef beef ndani ya bongo movie

Discussion in 'Celebrities Forum' started by King Kong III, Dec 13, 2011.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Habari JF,

    Leo nilikua naangalia CLOUDS TV-Take One::Zamaradi alikua anawahoji Wema na Irene Uwoya na wote wamefunguka
    1.Wema Kamchana Jokate kwamba amempora mchumba wake(Diamond) na pili kamchana Jackline Wolper kwamba ni mshamba wa kijijini
    2.Irene Uwoya kamchana nae Jack Wolper kwamba ni mlugaluga

    Haya ebu tuone mwisho wao vijana

    Nawasilisha
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Mchaga wolper anawasumbua
     
  3. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ka Wema kanyang'anywa bwana, na ana uhakika kwamba Diamond ni wa kwake peke'ke si aende tu polisi kuchukua RB!?
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwanini wanyang'anywe? Kilichopo hapo wamshukuru Mungu kwakuwaonyesha hao wanaume hawana upendo wa kweli kabla ya kuowana so ni bora wawe na subira na kumwomba Mungu awape mwanaume anaewafaa
     
  5. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mmmh hicho kipindi nacho ni taarabu sasa mipasho inakuwa mingi mno
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kumbe huwa unapata muda wa kuwaangalia hao wapumbavu.
     
  7. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Bullsh!t..kuna siku watu waliandika humu sijui Diamond amvisha pete Wema, mi nikasema hawafiki popote bado 'watoto'! Thats it, imedhihirika
     
  8. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    acha matusi,wapumbavu kushinda wewe?
     
  9. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kama kuna mtu humu jamvini anaukaribu na wema ani pm
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mara wanaume hawana upendo mara bwana awape wanaume wenye upendo... hizi craps ngumu sana
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni wapumbavu
     
  12. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duh, usawa huu kuna watu wanagombania wanaume?
     
  13. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Masikini wema na mwenzie Irene, kuwa maarufu ni kazi, mara zote mti wenye matunda ndio hupopolewa. Kwani bifu hili ni la makabila, uchaga umefikaje hapa
     
  14. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawezi kusimama kama yeye au imekuwa ajabu mchaga kuwa mwigizaji kama yule aliyejigamba kuwa mchaga wa kwanza kuimba taarab, kweli ajabu
     
  15. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kanuni ya maumbile, hayakuanza na hayataisha leo.
     
  16. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,667
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    HII KITU NIMEKIPATA KWA MSAADA WA MTANDAO WA DUBAI
    Dah wana uturn ni kwa masikitiko makubwa mno nawaletea habari hii, Jokate kamnyakua Diamond kutoka kwa wema. Yani navyowaeleza ni kwamba kwa siku nne mfululizo diamond alimwacha wema peke yake nyumbani kwake na kwenda kukaa hotelini na jocate.

    Kwa kweli mie kama mwanamke imeniuma Jocate anaelewa kabisa hii couple kila mtu anaikubali kwanini aingilie mapenzi yao?

    Alafu nilidhani ni siri kumbe sio siri naona hata magazeti ya udaku leo wamerusha hii habari.
    Dah wana uturn ni kwa masikitiko makubwa mno nawaletea habari hii, Jokate kamnyakua Diamond kutoka kwa wema. Yani navyowaeleza ni kwamba kwa siku nne mfululizo diamond alimwacha wema peke yake nyumbani kwake na kwenda kukaa hotelini na jocate.

    Kwa kweli mie kama mwanamke imeniuma Jocate anaelewa kabisa hii couple kila mtu anaikubali kwanini aingilie mapenzi yao?

    Alafu nilidhani ni siri kumbe sio siri naona hata magazeti ya udaku leo wamerusha hii habari.
     
  17. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    upupu!!!!!!tuna mengine ya kutafakali tafadhali!!!!kama huna kalale!!!
     
  18. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jokate naye?!!
     
  19. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hv kwa nn C.R.A.P za uturn mnaleta huku?
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mwizi kaibiwa!?? hivi ni vi2ko uswazi
     
Loading...