Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Become an agent with nsagali co ltd

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Tirus, Aug 28, 2012.

  1. Tirus

    Tirus Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nsagali Co Ltd. is a Tanzanian registered company and social
    enterprise.
    Generally Nsagali Co Ltd is a both an Authorized super dealer of Vodacom Tanzania Limited and Airtel Tanzania Limited. We are aspiring to be the best company in Tanzania excelling in the telecommunication Industry and information dissemination to the right people, at the right time, with attractive connection incentives and commissions.
    We are looking for Agents around Tanzania.

    Agents can be professional individuals, consultants, teachers, enterprises (provided employees),business women and men, universities or organizations with such interests.

    This project is at the beginning. The first qualified Agent members must take over a leadership and will be rewarded for their task. We need marketing on how to reach new potential Agents and expand the resources all over the country.

    Please let us know if you are interested in this business.
    We need the link of your website / blog, phone number and the person in charge with
    email.

    Once you have become an Agent your retail outlets will be provided with an M-PESA/ AIRTEL MONEY Simcard which can do the following transactions:

    • Register Vodacom / Airtel customers as M-PESA / AIRTEL MONEY users
    • Receive deposits from registered M-PESA / AIRTEL MONEY users
    • Give cash (withdrawals) to customers
    • Assist customers to use M-PESA / AIRTEL MONEY services.

    Key services provided by M-PESA/ AIRTEL MONEY Agents are:
    • Register customers
    • Receive deposits from customers
    • Give cash (withdrawals) to customers

    Cyrus T.J Okolah Omolo
    HRM / Networking Coordinator
    Nsagali Co Ltd.-Vodacom M-pesa / Airtel Money Aggregator.

    P.O.Box 167 Mwanza-Tanzania

    Website: under construction
    E-Mail: cyrusomolo@gmail.com
    Yahoo Messenger: cyrus_international
    MSN Mesenger: cyrusomolo
    Skype: cyrus_international

    Facebook Name: Cyrus Okolah Omolo

    Phone: +255-768-684790, +255-787899196
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mbona hujataja TIGO wakati ndio ambayo inatumika na wananchi wengi wa kawaida
     
  3. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,544
    Likes Received: 3,883
    Trophy Points: 280
    Hao nsagali,si ndo kina njalu,au majina yanafanana?
     
  4. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Haso kina Njalu Silanga wa Bariadi wanataka kufanya kila kitu mpaka kuuza majeneza na chupi?
     
  5. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    am ready mkuu!
     
  6. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Njalu ni nourma aisee dah
     
  7. Unkolonized

    Unkolonized Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaa wapi! Huyu jamaa kaleta huu uzi kutaka kujua kama watz wanafahamu who z behind Nsagali Co. Ltd, Njalu trucks, na zile ginery, Nsagali Oil n.k. Hawa wote ni kivuli tu mambo yote ni Baba na Mwana! Kitanuka tu siku ikifika! Hao jamaa walikuwa wauza Ng'ombe flan tena hawakuwa na capital yakuwa tycoon wa biz kama ilivyo sasa!!
     
  8. mzee wa miba

    mzee wa miba JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We need nothing on all that you have posted above,all are refuse or dirty,we only still crying for our 1,200Kgs per cotton kg as per year 2011, of which you deliberately dropped to about 650 Tsh. per Kgs FY 2012.No thank you,Go to hell NGL-Bariadi.
    CCM is very harmful to your health.
     
  9. mzee wa miba

    mzee wa miba JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM is very harmful to your health.

     
  10. mzee wa miba

    mzee wa miba JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM is very harmful to your health.
     
  11. mzee wa miba

    mzee wa miba JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [h=2][FONT=&quot]Nukuu Sita za Nyerere ambazo CCM hawana budi kuzitafakari kwa makini sana leo hii [/FONT]
    [/h] [FONT=&quot]1. [/FONT][FONT=&quot]"Amini nawaambieni enyi Waswahili wachache mnaotawala; mnategemea kweli kuwa mtawaongoza Watanzania kwa lazima wakati wamepoteza matumaini, na mtegemee kuwa watasalia wamekaa kimya kwa amani na utulivu?"[/FONT]
    [FONT=&quot]2. [/FONT][FONT=&quot]"Amani ni zao la matumaini, pindi matumaini yatakapotoweka kutakuwa na vurugu katika jamii."[/FONT]
    [FONT=&quot]3. [/FONT][FONT=&quot]"Nitashangaa kama hawa Watanzania watakataa kuasi. Kwanini wasiasi?"[/FONT]
    [FONT=&quot]4. [/FONT][FONT=&quot]"Wakati wengi wa wananchi wanapopoteza matumaini unajenga volcano. Volcano hii italipuka siku moja. Labda kama watu hawa ni wajinga."[/FONT]
    [FONT=&quot]5. [/FONT][FONT=&quot]"Na hakutakuwa na watu wa kizazi hiki na karne hii ambao watatakiwa kujitoa muhanga kwa ajili ya maisha bora katika siku zijazo wakakubali, wakati wanawaona watu wachache wakiendelea kuneemeka machoni pao bila kujali wakati ujao, wakati wao na watoto wao wakiendelea kuishi katika maisha duni na dhalili."[/FONT]
    [FONT=&quot]6. [/FONT][FONT=&quot]"Watanzania watakuwa ni wajinga na mataahira, kama watakubali kuendelea kukandamizwa na watu wachache katika nchi yao wenyewe...."[/FONT]
    [FONT=&quot]

    Na ya saba ambayo aliitoa siku nyingi sana;

    7. "Siku inakuja ambapo watu watachagua kifo kuliko fedheha na ole wao wale watakoiona siku hiyo! Na ole wao wale watakakaoifanya siku hiyo isiepukike. Natumaini na kusali kuwa siku hiyo kamwe haitofika" - Mwalimu Nyerere (Januari, 1966)

    Na nyingine ya nane;

    8. "Kwani fursa iko mbele yetu na inategemea kama tuna ujasiri wa kuichukua. Kwani uchaguzi uliopo siyo kati ya kubadilika au kutobadilika; uchaguzi kwa Afrika ni kati ya kujibadilisha au kubadilishwa – kubadilisha maisha yetu wenyewe kwa mwongozo wetu, au kubadilishwa na matokeo ya nguvu zilizo nje ya udhibiti wetu.. .Tunapendelea kushiriki katika kutengeneza hatima yetu sisi wenyewe" –MwalimuNyerere (Januari, 1966)

    Nukuu hizi zimo katika kitabu kinachoitwa : Reflections on leadership in Africa: forty years after independence : essays in honour of Mwalimu Julius K. Nyerere, on the occasion of his 75th birthday ' , by Haroub Othman, VUB University Press, 01 Jul 2000.[/FONT]
     
  12. mzee wa miba

    mzee wa miba JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [h=2][FONT=&quot]Nukuu Sita za Nyerere ambazo CCM hawana budi kuzitafakari kwa makini sana leo hii [/FONT][/h] [FONT=&quot]1. [/FONT][FONT=&quot]"Amini nawaambieni enyi Waswahili wachache mnaotawala; mnategemea kweli kuwa mtawaongoza Watanzania kwa lazima wakati wamepoteza matumaini, na mtegemee kuwa watasalia wamekaa kimya kwa amani na utulivu?"[/FONT]
    [FONT=&quot]2. [/FONT][FONT=&quot]"Amani ni zao la matumaini, pindi matumaini yatakapotoweka kutakuwa na vurugu katika jamii."[/FONT]
    [FONT=&quot]3. [/FONT][FONT=&quot]"Nitashangaa kama hawa Watanzania watakataa kuasi. Kwanini wasiasi?"[/FONT]
    [FONT=&quot]4. [/FONT][FONT=&quot]"Wakati wengi wa wananchi wanapopoteza matumaini unajenga volcano. Volcano hii italipuka siku moja. Labda kama watu hawa ni wajinga."[/FONT]
    [FONT=&quot]5. [/FONT][FONT=&quot]"Na hakutakuwa na watu wa kizazi hiki na karne hii ambao watatakiwa kujitoa muhanga kwa ajili ya maisha bora katika siku zijazo wakakubali, wakati wanawaona watu wachache wakiendelea kuneemeka machoni pao bila kujali wakati ujao, wakati wao na watoto wao wakiendelea kuishi katika maisha duni na dhalili."[/FONT]
    [FONT=&quot]6. [/FONT][FONT=&quot]"Watanzania watakuwa ni wajinga na mataahira, kama watakubali kuendelea kukandamizwa na watu wachache katika nchi yao wenyewe...."[/FONT]
    [FONT=&quot]

    Na ya saba ambayo aliitoa siku nyingi sana;

    7. "Siku inakuja ambapo watu watachagua kifo kuliko fedheha na ole wao wale watakoiona siku hiyo! Na ole wao wale watakakaoifanya siku hiyo isiepukike. Natumaini na kusali kuwa siku hiyo kamwe haitofika" - Mwalimu Nyerere (Januari, 1966)

    Na nyingine ya nane;

    8. "Kwani fursa iko mbele yetu na inategemea kama tuna ujasiri wa kuichukua. Kwani uchaguzi uliopo siyo kati ya kubadilika au kutobadilika; uchaguzi kwa Afrika ni kati ya kujibadilisha au kubadilishwa – kubadilisha maisha yetu wenyewe kwa mwongozo wetu, au kubadilishwa na matokeo ya nguvu zilizo nje ya udhibiti wetu.. .Tunapendelea kushiriki katika kutengeneza hatima yetu sisi wenyewe" –MwalimuNyerere (Januari, 1966)

    Nukuu hizi zimo katika kitabu kinachoitwa : Reflections on leadership in Africa: forty years after independence : essays in honour of Mwalimu Julius K. Nyerere, on the occasion of his 75th birthday ' , by Haroub Othman, VUB University Press, 01 Jul 2000.[/FONT]
     
  13. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,544
    Likes Received: 3,883
    Trophy Points: 280
    hivi wewe unajua maana ya tycoon.kuwa na semi trail kadhaa,ginnery mbili ,kituo cha mafuta kimoja na mpesa ndo amekua tycoon?.

    Halafu unadharau biashara ya ng'ombe wakati vijana wengi wa ntuzuland wamekua mamilionea kwa biashara hiyo.
    Be serious guy.
     
  14. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2013
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    CHEZEA NGS??

    [h=3]Soma uzi hapo chini: Dogo ni std 7 tu na 30 yrs old lakini anatisha.

    Haya ndiyo majina ya yaliyoteuliwa na Kamati ya Usalama na Maadili na Kamati Kuu Kugombea nafasi mbalimbali ndani ya Chama cha Mapinduzi CCM kwa mikoa ya Kanda ya ziwa. - Mwana wa Makonda

    2. WILAYA YA ITILIMA


    Haya ndiyo majina ya yaliyoteuliwa na Kamati ya Usalama na Maadili na Kamati Kuu Kugombea nafasi mbalimbali ndani ya Chama cha Mapinduzi CCM kwa mikoa ya Kanda ya ziwa.
    1. Ndugu, Liswa Shaban MABULA (44)


    2. Ndugu, Daudi Njalu SILANGA (30)


    3. Eng. Simon Mgagani LYAMUBU(48)



    http://www.touch.habarileo.co.tz/index.php/biashara-na-uchumi/7968-wafanyabiashara-simiyu-kuanzisha-benki-yao[/h]




    MATOKEO YA UCHAGUZI WA CCM 2012 (NEC)
    [TABLE="width: 732"]
    [TR]
    [TD]SIMIYU
    [/TD]
    [TD]Bariadi Box
    [/TD]
    [TD]Andrew John Chenge
    [/TD]
    [TD]Juliana Wille Mahongo
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]

    [/TD]
    [TD]

    [/TD]
    [TD]Itilima Box
    [/TD]
    [TD]Daudi Njalu Silanga
    [/TD]
    [TD]Mohamed Njile Mabula
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]

    [/TD]
    [TD]

    [/TD]
    [TD]Meatu Box 77
    [/TD]
    [TD]Hamis Salum Hamis
    [/TD]
    [TD]

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]

    [/TD]
    [TD]

    [/TD]
    [TD]Maswa Box 178
    [/TD]
    [TD]Aron Joseph Mboje
    [/TD]
    [TD]Peter Edward Bunyongoli
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]

    [/TD]
    [TD]

    [/TD]
    [TD]Busega Box
    [/TD]
    [TD]Dr. Raphael Masunga Chengeni
    [/TD]
    [TD]George Mushoni Georg
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


    [TABLE="width: 879"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #ffffff"][TABLE="width: 599"]
    [TR]
    [TD]UVCCM kuwashughulikia wabadhirifu


    na Stella Ibengwe, Simiyu


    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [TD="width: 140, bgcolor: #FFFFFF"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][TABLE="width: 599"]
    [TR]
    [TD]UMOJA wa Vijana wa Chama cha Mapinduzi (UVCCM) Mkoa wa Simiyu, umetangaza vita dhidi ya watendaji wa serikali wanaofuja fedha za umma na kukwamisha miradi ya maendeleo.
    Akifungua kikao cha Baraza la Vijana Mkoa, Mwenyekiti wa UVCCM Mkoa wa Simiyu, Njalu Silanga, alisema hawatamuonea aibu mtumishi yeyote wa serikali anayekwamisha kwa makusudi maendeleo ya wananchi akilinda maslahi binafsi.
    Aliwataka vijana kuhakikisha wanatembelea miradi mbalimbali ya maendeleo inayotekelezwa katika maeneo yao na kujionea hali halisi kama ina ubora pamoja na kuibua kero za wananchi, badala ya kusubiri misafara ya viongozi wa ngazi za juu wanapotembelea.
    Alisema kuwa vyama vya upinzani vinajipatia umaarufu kwa kuibua kero za wananchi kwa kuwa vinawahi kuzibaini.
    "Viongozi wenzangu nawaomba mkawe mabalozi wazuri kwenye maeneo yenu kama kuna kero zinazowakabili wananchi toeni taarifa mapema. Hii itatusaidia hata kuwabaini watumishi wanaofanya uzembe katika kusimamia miradi ya maendeleo," alisema Njalu.
    Pamoja na hayo, aliwataka vijana kutojiingiza kwenye makundi maovu ambayo yanaweza kuwagawa na kuwa na mpasuko ndani ya chama au miongoni mwao.
    Naye mkuu wa wilaya hiyo, Erasto Sima, aliwaasa vijana kutoiga tabia za vijana walioko mikoa mikubwa ya kutaka kukaa vijiweni na badala yake wazingatie shughuli za kilimo na ujasiriamali.



    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  15. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2013
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Milimo Midimu bhagosha!
     
  16. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2013
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ku..ma.anisha nini?
     
  17. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2013
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nipo tayari mkuu, nipe utaratibu
     
Loading...