Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Beckham atuma salam....

Discussion in 'Sports' started by Gang Chomba, Jan 8, 2010.

  1. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Kiungo anayeaminika kumwaga majalo yenye upako Daudi Yusuph Robert Beckham juzi alianza ktk kikosi cha kwanza cha klabu yake ya sasa ya AC Milan na kuisaidia klabu hiyo yenye vikombe vingi zaidi vya kimataifa kuliko klabu yoyote ile kupata ushindi wa goli 5 ktk mchezo wa ligi ya Serie A...

    Ktk mechi hiyo Becks alionekana akiwa yuko fiti na akiwa ktk munkari wa kuwasubiri vibonde hiyo February.

    Pia ktk mechi hiyo kiungo mshereheshaji muheshimiwa Ronaldo de' Asis Moreirra al-maaruf kama Ronaldinho Gaucho alitambulisha chenga mpya ikiwa ni utamaduni aliojijengea kwa siku za hivi karibuni.

    Inaaminika chenga anazopiga Dinho kwa sasa haziwahi kupigwa na mtu yeyote duniani.

    Wataalamu na wachambuzi wa maswala ya soka walipata kuweka wazi kuwa ''kama mpira ungekuwa unaongea basi ungesema kuwa kila dakika ya mchezo upelekwe kwa Dinho ili akauchezee na washabiki wafurahi''.

    Mapema Mwezi ujao Milan watakutana na Manchester UTD ktk dimba la Sansiro, Dimba ambalo ni kama machinjio ya Manchester na ndiyo mechi ambayo Becks anaisubiri kwa hamu.

    FORZA MILAN
     
  2. E

    Emma M. JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yetu macho
     
Loading...