Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

beautiful

Discussion in 'Jamii Photos' started by lubazi, Nov 3, 2011.

  1. l

    lubazi Senior Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    osaka kansai international airport japan


    [​IMG]


    sidney international airport australia
    [​IMG]

    charles de gaulle air france A 380 prepare to take off

    [​IMG]
     
  2. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    duh!!!!!!!!
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sisi tuna kandege kamoja tena kanatumia piston engine. Hivi mkwerre huwa anajisikiaje anapotembelea nchi za wenzie na kushuhudia madege makubwa na viwanja vya kujimwaga. Kwa kweli kama ni tabia za uswahili, basi rais wa sasa Mhe. Kanali Mstaafu. Dr. Dr. Dr. (Heshima, UDOM & UTURUKI) JAKAYA MRISHO KIWETE. Ushamba upo damuni.
     
  4. l

    lubazi Senior Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    air france A380 arriving at montreal international airport canada
    [​IMG]

    air france A380 arriving at charles de gaulle paris

    [​IMG]
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Jamaa yetu yeye anatalii tu!!!Ahangaike nini wakati nchi haina ndege?Ni kwamba hajifunzi hata kidogo,anakula good time tu
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    teh teh teh
     
  7. l

    lubazi Senior Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    air france A380 at tokyo narita international airport
    [​IMG]
     
  8. S

    Somi JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 563
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    klm boeing 747 at amsterdam schiphol[​IMG]

    lufthansa A380 at frankfurt am main

    [​IMG]
     
  9. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ​Na nyie, sasa mbona air tanzania hamuweki bhana?!
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    aiseeeeeeeeeeehhhh
     
  11. S

    Somi JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 563
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    OR Tambo international airport south africa

    [​IMG]











    KIA 2001
    [​IMG]

    heathrow 1999
    [​IMG]



    mahe international airport seychelles 1981



    [​IMG]
     
  12. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Hebu tuonesheni na hiyo JKN International Airport letu bana!.
     
  13. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,470
    Likes Received: 779
    Trophy Points: 280
    Air Tanzania in Mwanza intaneshino eapoti

    AJALI-YA-NDEGE.jpg

     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ya kazi gani mkuu ndege zinazoteleza mvua ikinyesha mpaka zinatoka nje ya lane
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Safiri na Air Tanzania nia nia nia nia niaaaaaaaaaaaa! Nakumbuka ndo kilikuwaga kibwagizo chao cha kipindi cha AIR Tanzania cha RTD cha Idhaa ya biashara, wakuu kama mimi mnakumbukaaaaaaaaa! Mtangazi nadhani alikuwaga kama sio Sara Dumba basi ni Salama Mfamao, masikini enzi zile za Mkulima wa kisasa ndo zimepita.
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mambo ya Mwl JK Nyerere hayo, yamebaki kuwa historia tu kwa kizazi cha sasa, lol!
     
  17. S

    Somi JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 563
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MD 11 swissair ikiruka kutoka dar international airport 1998

    nafikiri hiyo barabara inayotokea kulia kwenda kushoto ni ya kwenda gongolamboto na hiyo inayotokea kulia kwenda chini ni ya kitunda

    [​IMG]
     
  18. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,561
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    kaka hizo air tanzania za kitambo sio saizi maana saizi tunako kamoja kanakula chocho za tabora na kigoma
     
  19. S

    Somi JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 563
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa maana hiyo ni bora zamani kuliko sasa
     
  20. S

    Somi JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 563
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    rubani kaishusha kwa ustadi mkubwa hakuna aliyejeruhiwa injini zilifeli wakati wa kutua!!
    [​IMG]
     
Loading...