Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Beatrice Shelukindo ambwaga Dr. Aisha Kigoda....

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Smiles, Aug 4, 2010.

  1. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni katika jimbo la Kilindi.

    Shelukindo apata kura 12,040 dhidi ya kura 2,939 za Kigoda.
    Hongera sana Beatrice Shelukindo.....kila la heri
     
  2. I

    Isae Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    GOOD MAMA Shelukindo
     
  3. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Safi sana. Mama machachari sana huyu sio kama nyumba ndogo ya Seif Khatibu kazi kujikomboa tu.
     
  4. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Beatrice ni moto wa kuotea mbali! Kigoda alimfanyia rafu nyingi lakini akapambana kikamilifu. Kama Kigoda atarudi kwenye uongozi ni kwa sababu hiyo ya kuwa nanihii wa mananihii!
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Hongera mwanangu ehh hongera nami nikuhongeree, hongera, naona furaha naona furaha tumbo langu limezaa limezaaa mtooto ehh hongera!! cherekoooooooo!!!

    Nakupenda sana Beatrice! Huyo nunga yembe wa kisiasa alifuata nini huko Kilindi? Demokrasia imemuaibisha huyo. Hivi haoni kazi kubwa uliyofanya kule kilindi? Kulikuwa hakuna barabara (isolated), hakuna maendeleo yoyote yale utafikiri ni wilaya ya kule kwa watindiga!!! Beatrice sasa kaza buti endelea kufanya kazi na wale wanajimbo wa Kilindi na jimbo liendelee kupaa juu. Uwe mbunge wao wa kudumu kabisa. Wabunge wenye kuchapa kazi sioni ni sababu gani wapate upinzani majimboni mwao. Bwana Yesu asifiwe sanaaaaaaaa. Zile ndumba zimeshindwa na kulegea katika jina la Yesu. Shindwaaaaaaa!

    Nilikuwa nasubiri matokea haya kama ambavyo ule usiku wa kuamkia ndoa yangu miaka ile ya kweusi!!! Mnajua maana yake kwa wale wa miaka ile!!! Tunda la hawa halionjwi hadi.......!!!

     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Kuna jamaa anaitwa Magawa Abdallah naye kapata kura ngapi? Alikuwa anamchafulia sana huyu dada yangu image yake...
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
  8. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Ila mzee kalala chali kule Bumbuli sasa ndio ulo msemo wa tutaishi pamoja kwa shida na raha n.k Mzee atakuwa anamsindikizi mamsap huko Idodomya ingawa safari hii atakosa jina la Mheshimiwa na Viyoyozi vya kwenye ukumbi wa Bunge,kwani ataishia kusikiliza hotuba kwenye spika pale nje ,hongera dada Beatrice
     
  9. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekukubali betty...umenifundisha kutokukata tamaaa!
    nakuaminia mpiganaji wangu...nenda nyota nenda mjengoni

    mix with yours
     
  10. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi hawa William Shelukindo na Beatrice ni ndugu?
     
  11. A

    Anold JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongera sana Bethy kwa ushindi wa kishindo utaingia mjengoni kwa heshima pia ninaimani safari yako haitaishia hapo maana najua wewe ni mpambanaji wa kiukweli.
     
  12. W

    WildCard JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mtu na mkewe. Angalau CCM sasa wameanza kuona umuhimu wa kupunguza hizi familia/ndugu kwenye siasa. Mzee Shelukindo kakosa, mama kapata. Aisha Kigoda kakosa, kaka yake, Abdallah Kigoda kapata. Mzee Malecela kakosa, mkewe, Anna Kilango kapata. Samwel Sitta kapata, mkewe Magreth atakosa kwa tuhuma za rushwa ingawa yeye alikuwa anakwenda "kumwona mgonjwa saa 7.30 usiku kwenye nyumba ya kulala wageni".
     
  13. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaaaaaa hii nimeipenda 'kumwona mgonjwa saa 7.30 usiku nyumba ya kulala wageni" Ngoja nikugongee senks! Lol
     
  14. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mara hii wanaJF mmehamia CCM tena? mwanachadema akisimama mtampigia kura betty? ama kweli hili ndumilakuwili! du! tutaona mengi. Ila ile ishu ya mama sitta inautata kidogo, kama mlisoma kwenye magazeti, ni kuwa alipopigiwa simu kuna mgonjwa eti alienda kumwamsha katibu wa ccm. kulikoni akamwamshe katibu wa ccm, si bora angesema ndugu yake yeyote? Ile inaweza kuwa rushwa kweli, ila kama unamtetea basi una masilahi yako binafsi.
     
Loading...