Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Beatrice Shelukindo achakachuliwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kimpango, Nov 19, 2011.

  1. kimpango

    kimpango JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mhe.Beatrice Matumbo
    Shelukindo Mbunge wa Kilindi(CCM) aliyejipatia ujiko kwa kuibua suala la wizara ya nishati na madini kujikusanyia fedha haramu kusaidia bajeti yao ipitishwe leo ametetea watuhumiwa wake wasijiuzulu eti kwa kuwa serikali nzima inanuka, anaonekana kujutia kuleta barua ile bungeni. Naye kapokea kamgao?
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ni huruma za kike tuu izo wenye misimamo huwa tunazipiga chini twasonga mbele na maamuzi
     
  3. K

    Kandukamo Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnafiki tu,hana lolote.
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    anyongwe yeye kwa niaba yao!
     
  5. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Anaogopa sumu kama ya Mwakyembe
     
  6. kimpango

    kimpango JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mi c elewi wabunge wetu wanafki ni wengi saaaaaaana
     
  7. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    fedheha ya serikali ndani na nje ya nchi hataki kuonekana chanzo

    anajivua lawama kwa J.K na CCm kwamba hahusiki kwa kujiuzulu kwa waziri/naibu wake
     
  8. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona mm nimemwelewa vingine??? Hawatetei, ila kasema kwa vile serkali nzima inanuka, wasijiuzulu. Hii ina maana ya kusema si hawa tu wajiuzulu, bali serkali nzima!!!
     
  9. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sio suala dogo kurusha hoja kama hizo lazima uwe muoga kwa nchi isiyo na kinga ka tanzania...watu hawakawiikukugeuka. Ila nafurahi hoja za wachangiaji bila kujali itikadi kama kikwete akiaamua kuchange nchi kwa maoni haya tanzania inaenda next level kabisa
     
  10. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wewe ni muongo mkubwa, watu tuko majumbani tunaangalia bunge, wewe unaangalia bunge gani?, Bi Beatrice Shelukindo ni kweli ametetea waziri na naibu waziri wa nishati madini wasiwajibishwe kutokana na mfumo wa utendaji ulivyo ndani ya wizara kwamba unampa katibu mkuu wa wizara mamlaka makubwa ya kufanya maamuzi ya kiutendaji bila kumshirikisha waziri, LAKINI kumbuka kwamba mtuhumiwa mkuu wa Bi Shelukindo alikuwa ni ndg. david kitundu jairo
     
  11. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nakubaliana na wewe wote tu
    http://www.jamiiforums.com
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nahisi Ngeleja na Malima wamemkatia fungu nene ndo maana anawaonea aibu
     
  13. V

    Vitalino mlelwa Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anaogopa sumu lakini watu kama hawa ni vigeugeu sana chamsingi katuonyesha watuhumiwa ni tumejiridhisha kuwa ni kweli tunawapiga chini wote nawalioimba siku ile kumpojea fisadi piga chini wote HALAFUNATAMANI SANA SHELIA YA CHINA NA KWENYE KATIBA MPYA LAZIMA IWEPO IV LEO TUNGEKUWA TUNAHESABU WATU WA KUNYONGWA TUNGEBAKI NATAIFA safi.
     
  14. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,839
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    umeonaeee. hata mimi namshangaa kumtetea ngele na mali. call a spade a spade and not big spoon. anatakiwa asirudi nyuma. kama halikuwa hajui impact yake sasa aijue. lazima waondoke hao.
     
  15. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Achani wafu wapeane moyo tutawazika sooooon....pipoooooozzzzzz
     
  16. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acheni wafu wapeane moyo tutawazika sooooon....pipoooooozzzzzz
     
  17. sumasuma

    sumasuma JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shelukindo acha woga, kama Mama K....ngo!!! umeonyesha msimamo simamia!! A strong woman never surrender!!
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anaogopa yasije yakamkuta yaliyomkuta Mwakyembe
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anaogopa yasije yakamkuta yaliyomkuta Mwakyembe
     
  20. oba

    oba JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Obvious!usiulize makofi polisi
     
Loading...