Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Beatrice shellukindo ni miongoni mwa wabunge wa kuigwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mcheza Karate, Jun 30, 2011.

  1. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Sijapata bahati ya kukutana na mbunge wa Kilindi, Beatrice matumbo shellukindo lakini anastahili sifa hasa kwa kutafuta, kushughulikia na kutafutia suluhu matatizo ya wana kilindi.nimekuwa mtumishi hapa kilindi kwa miezi kadhaa lakini wenyeji wamenieleza mambo yalivyobadilika ndani ya uwakilishi wa shellukindo. Ametoa umeme kutoka wilaya ya Handeni hadi Songe(makao makuu ya wilaya ya kilindi), amepandisha hadhi barabara kadhaa na sasa ni barabara za mkoa sambamba na kuzifanyia matengenezo kwa kiwango kikubwa. Hayo ni machache sana, ameboresha michezo, kwa ushahidi kuna wakati aliniahidi vifaa vya michezo lakini kwa Bahati mbaya nikawa nimepatwa na msiba wa marehemu baba. Hivyo namba zake nikapoteza nikiwa safarini kuelekea nyumbani songea kwenye mazishi. Hivyo kushindwa kunipatia kwa kukosa mawasiliano. Shellukindo ni msikivu, hana dharau. Hivi wanaotaka kumchafua kwa kumwingiza kwenye makundi ni wanafiki na wauza magazeti tu. Waje kilindi waone aliyoyafanya. Kama kuna mtu anamfahamu zaidi yangu aeleze leo pasipo unafiki. Ila kwa ninavyomfahamu shellukindo, ikatokea kwa bahati mbaya leo atangulie mbele ya haki na nikapewa niandike tanzia naweza nikajaza hata kurasa 10.
     
  2. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Je ni bahati mbaya thread hii inakuja mara baada ya ile thread ya Shelukindo kumwaga utumbo Bungeni? Hii thread kama vile ya kumsafisha. Anyway...
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Zumbukuku huyo,anaepaswa kumuiga nani?????
     
  4. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Wanaopaswa kumuiga ni wengi, hasa walala usingizi kwenye madawati ya pale Dodoma, hivi mbunge akatoa mawazo yake mjengoni nawe usiyakubali ni pumba? Au alitakiwa alale na kupiga makofi tu? Sina nia ya kumwosha kabisa! Hii ni hoja yangu tu?
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    anajitahidi sanaana
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    huyu mtu kajiunga leo obvious ni baada ya thread ile ya juzi na mambo yake aliyofanya mjengoni . ukute ni mwenyewe bitte anajaribu kujiswafi.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Beatrice Matumbo Shellukindo Ana mume ama watu wanamega na kuacha?
     
  8. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Hilo linahusianaje na umakini katika shughuli zake za ubunge?
     
  9. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Yanatoka wapi haya mkuu?............

    Btw........Ni mkewe William Shelukindo
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nilijua ni mtoto wake William.
     
  11. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Yaani hata mimi nashangaa..............

    JF kuna lugha za ajabu kweeli siku hizi............Hakuna heshima kabisa yaani......

    Inasikitisha sana.....

    Tafakari.......................Chukua hatua
     
  12. H

    HOYANGA Senior Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    omo multactive haiwezi kumsafisha bite!!!!!!!
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Karatu kuna umeme? Barabara ya kwenda kule ina hali gani? Halafu mtu anataka uraisi!
     
  14. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,309
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Anayepaswa kujenga hz barabara ni nani kama sio selkal ya magamba?
     
  15. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna siku wiki hii watu waliweka utumbo wake humu leo inakuja thread ya Sabuni ya Mbuni unataka kumsafisha....ingekuja kabla ningeelewa ila poa tu hata kama kakutuma hamna noma na alisha iponda JF na nafahamu anayasoma haya yote humu.....
     
  16. Jaxx

    Jaxx Senior Member

    #16
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pumba tupu,acha umamruki, hebu soma hizo red uone unavyojichanganya
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Mkiona mtu kaandika au kaposti kitu offensive kuna kitufe kikubwa juu kulia kwa posti yake kinasema "report abuse" bonyeza mara moja tu...
     
  18. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hamna kitu, la kuvunda halina ubani
     
  19. F

    FJM JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    If you cannot beat them, join them!
    Huyu Beatrice Shellukindo alionja joto ya jiwe baada ya kutumia muda wake bungeni kama mwakilishi wa Wana-kilindi na kuishambulia JF. Great thinkers wengi wakamtolea uvivu na kumkumbusha kazi aliyotumwa kuifanya bungeni. Then, 24 hrs anajiunga mtu anaedai kuwa karibu na Wanakilindi na kueleza mazuri aliyofanya huyu Mama. Sasa angalieni mafanikio yake:

    1. amepandisha hadhi barabara kadhaa na sasa ni barabara za mkoa sambamba na kuzifanyia matengenezo kwa kiwango kikubwa - really? Either barabara imetengezwa au haitengezwa lakini kutengezwa kwa kiasi kikubwa maana yake nini hasa? Kwamba ni ya lami na hivyo inapitika kipindi chote cha mwaka? au wamemwaga changarawe?

    2. ameboresha michezo, kwa ushahidi kuna wakati aliniahidi vifaa vya michezo lakini kwa Bahati mbaya nikawa nimepatwa na msiba wa marehemu baba- Politcal rhetoric at its best!

    3. Ametoa umeme kutoka wilaya ya Handeni hadi Songe(makao makuu ya wilaya ya kilindi) - nyumba (households) ngapi zimepata huduma hii baada ya hii juhudi kubwa ya mheshimiwa. (pengine ungetueleza Beatrice Shellukindo ana makazi/kitega uchumi karibu na hayo makao makuu ya Wilaya?)

    Mwisho, Kabla ya hiyo perfmance yake dhidi ya JF, Beatrice Shellukindo hakuwahi kuwa gumzo humu jamvini. Sasa, maadam unaonekena kujua mengi kuhusu huyu mwanamama unaweza kutueleza kwa nini aliamua kuishambulia JF? waliamkosea nini yeye binafsi au wana-kilindi anaowawakilisha mpaka aamue ku-record mashambulizi kwenye hansard za bunge?
     
  20. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka kama hujafika karatu usiropoke unajiaibisha! Karatu kuna kila kitu kwa maendeleo ya binadamu, huwez kufananisha karatu na Kilindi, Karatu kuna umeme,barabara ya lami frm Arusha via Monduli to mto wa mbu mpaka Karatu, mabenk ya nje mfano exim, hotel za kitalii, Bureau de change,maduka makubwa n.k
    note.
    Sikuhadithiwa nimefika mwenyewe kujionea, mpaka ngorongoro crater a.k.a the worlds heritage.
    But kwa kuwa ww sio mtalii wa ndani sikulaumu.
    Pole sana.

    Tuje Kilindi sasa, hakuna lami,frm Handen to Kilindi ni tabu tupu barabara mbovu mno,Kuna njaa, huduma za afya mbovu, hakuna hospital binafsi hata moja, bank yenyewe ilikua hakuna yan mishahara kuipata mpaka uende wilaya nyingine,bt now nasikia nmb wamefungua, hakuna huduma za maji, je ni halali kwa Beatrice Shelukindo kuzungumzia Jf mjengon na kusahau wapiga kura wake wanakufa njaa,maji pia hawana! Kwanini asizungumzie juu ya kupanda kwa bei ya mafuta ya taa mana absolutely wapiga kura wake kule Kilindi wataathirika vibaya!
     
Loading...