Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Beatification of Lowassa starts here

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Chimunguru, Jun 12, 2011.

  1. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    kwa wale wenye access na emmanuel tv, chekini mh LOWASSA yupo live anapata neno la mungu kwa prophet TB JOSHUA.

    [​IMG]
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,637
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    Hiyo ya wapi wadau
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni kweli hata mimi nimemuona.

    Tena mwanangu mdogo ndio alikuwa anaangalia ghafla kaniita "baba njoo umuone Lowasa yuko emmanuel tv. Yuko Nigeria" nilidhani utani lakini baada ya muda na mie nikamuona.

    Naona kenda kupata baraka na kuombewa ili atubu dhambi za ufisadi na kuombewa ili asifukuzwe ccm.

    Wacha apate neno la uzima uenda akabadilika rohoni na nafsini pia. Natamani kumuona na Kikwete anakwenda kule maana ni mtambo wa tiba ya rohoni!


    TB Joshua tafadhali tusaidie watanzania. Muongoze sala ya toba jamaa yetu huyo.
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Atautafuta sana urais but hatapata.
    Makanisa kibao Tanzania anafuata nguvu gani huko?
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nigeria
     
  6. C

    Coletha Member

    #6
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman Wazir aliyejiuzuru Mzee Edward Lowassa kumbe ni kweli yuko kwa Phophet Joshua leo akiabudu , tena amepata seat ya mbele kabisa. Hapa ninapoandika naangalia ibada live emmanuel tv. Ntawajuza mtume akianza maombi kama atamtabiria .. Ntawajuza zaid.
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kweli bwana.........au hawaamini wachunga kondoo wa hapa?
     
  8. C

    Coletha Member

    #8
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtumish ameanza kuombea watu na kuwatabiria
     
  9. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Angalia picha hii.
     

    Attached Files:

  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    that place is awesome my wife was there last sunday, wadau nawaambieni ile ni arena of liberty hakuna kinachoshindikana pale kwa jina la YESU, tayari nna testimony kibao za kushea. wife alikuwa na vidonda vya tumbo vinamkamata mpaka anapanda dirishani low pressure, ile kukanyaga tu pale hakusikia chochote mpaka wali wa ki nigeria wenye pilipili kibao alikuwa anakula sasa hivi hakuna cha low pressure wala ulcers kwishney. glory be to lord JESUS
     
  11. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Neno ni lile lile, Yesu ni yuleyule. TB Joshua ataomba kwa jina la Yesu kama ilivyo kwa Mwl. Mwakasege, Askofu Malasusa etc. Pasipo imani utamaliza makanisa na watumishi bila mafanikio.
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Waoh, l am on the road l wish ningekuwa home! Atakuwa anataka kutabiriwa kama atapata uraisi!
     
  13. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Ebu nieleweshe, dhambi ya Lowasa ni ipi?, naona umetumwa na Sita+Mwakyembe+ ki*****te.
     
  14. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    naye ni msanii tu Kama akins Getrude Rwakatare na Mwingira ambao wanatumia mazingaombwe ku hapnotize wafuasi wao
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!kweli jamaa ameamua kufa na kupona!!
     
  16. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wewe unaishi nchi gani?
     
  17. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingawa sijamuona lakini hii ni haki yake ya kikatiba na sidhani kama kuna jambo la ajabu
     
  18. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,602
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Huyo jamaa kamwakikishia kwamba yeye ndie next president in 2015,rain or shine!
     
  19. T

    The Priest JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yesu anasema,dhambi zako zikiwa nyekundu kama damu nitazisafisha zitakuwa nyeupe kama theruji,acheni bwana amsafishe..
     
  20. Josephine

    Josephine Verified User

    #20
    Jun 12, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    i have felt so happy to see him there.
     
Loading...