Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Beach plot inauzwa - mtwara

Discussion in 'Matangazo madogo' started by CHE GUEVARA-II, Oct 10, 2011.

  1. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wadau kuna Beach plot ekari 100 inauzwa Mtwara (inapakana na eneo alilonunua Waziri mwenye dhamana ya mishahara ya wafanyakazi wa serikali).
    Inauzwa sh. 100,000,000 Tshs kwa jumla.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,239
    Trophy Points: 280
    ha haaaa hongera sana,je ni mtwara mjini?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,239
    Trophy Points: 280
    iko mtwara mjini?
     
  4. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Iko karibu na Mikindani (Kaskazini - Magharibi mwa Mikindani). See google map.
    Just 15-20 minutes from Mtwara town by an automobile. (West of Mtwara town)
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    du mimi nahitaji beach iliyopo Mchinga pale kabla hujafika Lindi mjini mwenye details tafadhali jamani ,kama vile bei n.k
     
  6. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa mimi ndio wewe ningekata viwanja vidogo vidogo ndio niuze
     
  7. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tugaie data kamili kaka watu tuchangamkie! mjini kumetushinda!! tunaweza kupata eka chache tu!! weka na namba za simu ili mawasiliano yawe ya kasi! kama vipi ni inbox
     
  8. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hata kwa kukata inawezekana lkn si unajua gharama kwa jumla ya ekari 100 inakuwa ndogo kuliko kuuza moja moja.
    Lkn pia si kwa ekari moja moja!
     
Loading...