Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Be our Dj

Discussion in 'Entertainment' started by Mtazamaji, Mar 23, 2010.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Tupeana burudani kwa kila 1ja kuwakilisha nyimbo chache anazopenda kutusikilizisha

    Naanza kama Dj wenu

    Sikilizeninyimbo hizi
    Right Round wa Flo rida
    Nimependa beats za huu wimbo nadhani pia ina ujumbe mzuri kama masikio yangu yanakinyaka kidhungu vizuri....U spiin my head right round when u go down down...... mhhhhh. Ni moja ya sound truck kwenye movie ya ugly truth


    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=UFrjp4IPXSY"]YouTube- Florida Right Round[/ame]

    Kitu kingine ni
    electric avenue wa eddy grant niliupenda wimbo baada ya kuona movie ya Pineable express.

    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=UA5MtAmT24g"]YouTube- Electric Avenue - Eddy Grant (HQ Audio)[/ame]

    Ni zamu yako sasa
    Karibu na wewe uwe dj kwa kutuchagulia nyimbo unazopenda tusikilize .
    NB
    sio lazima link jina la wimbo na mumibaji vinatosha
     
  2. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hebu tuletee gospel bwana.............. hayo majoka na maboxfleva yenu sie tulishastaafu...............
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    ziweke hizo gospel mi nimepiga hizo . uko kwenye control room ya disco ni juu yako kuchagua wimbo utakao
     
Loading...