Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Be Careful!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by X-PASTER, Jun 12, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Jun 12, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
  2. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unaposema dini ya mwenyezi Mungu unamaanisha nini X-Pastor?
     
  3. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mungu awarehemu watu hao.Lakini inaelekea kama walikuwa kama walevi watatu wanaokatisha barabara bila hadhari ya kutosha.
    Ajali kama hizi zinatokea kwa wingi sana DSM na lile gari la kwanza linlo gonga mtu/watu mara nyingi halisimami na wanamaliziwa na gari lingine.
     
  4. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Lol ...hivi walipona wale ?
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Jun 16, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kaka Exaud J. Makyao, nashukuru kwa swala lako, lakini naomba nikukumbushe kuwa, suala lako halihusiani na hii thread hapa.

    Unacho kiuliza umekitoa kwenye signature yangu

    Na kama unasisitiza nikupatie maana ya signature yangu, kidogo nachelea kuisababishia hii thread kuelekea kwingine. Ila kama utapenda kufahamu maana ya neno dini, basi tafadhali fuata link hii hapa chini.

    http://www.jamiiforums.com/dini-imani/24631-dini-ni-nini-6.html


    Shukran

    XP
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Jun 16, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kaka Exaud J. Makyao, nashukuru kwa swala lako, lakini naomba nikukumbushe kuwa, suala lako halihusiani na hii thread hapa.

    Unacho kiuliza umekitoa kwenye signature yangu

    Na kama unasisitiza nikupatie maana ya signature yangu, kidogo nachelea kuisababishia hii thread kuelekea kwingine. Ila kama utapenda kufahamu maana ya neno dini, basi tafadhali fuata link hii hapa chini.

    Dini ni nini?

    Shukran

    XP
     
Loading...