Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Be aware!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mama Brian, Jun 21, 2010.

  1. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wadau wa JF nimepata visitor message kwa profile yangu huyo mtu anadai anaitwa Monica akaniambia amefurahi sana kuiona profile yangu na akasema tuwasiliane zaidi anataka tuwe marafiki akaniwekea na email adress yake nami bila ajizi nikaicopy na kumtumia mail. Asalale! majibu yaliyorudi si mengine bali ni ya zilezile mail ambazo hutumwa na matapeli anadai yeye ni mliberia kwa sasa yuko ktk makazi ya wakimbiszi senegal yeye ni yatima na anahitaji msaada alikuwa ameniaatchia na pics zake but i dint dare to open them na uzuri mail yenyewe iliingia kwa spam box, so be careful!
     
  2. doup

    doup JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante; kwa kututahadharisha
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Aksante kwa warning na pole, japo ishaletwa hapa mara mingi sana!!
     
Loading...