Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Be a self lover... make love with your OWN

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kowan, Mar 21, 2011.

  1. Kowan

    Kowan Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza ni salama,haina gharama zozote zile,inaridhisha mnoooo, na wazungu saiv wametuletea ze so kold TOIZ kama umechoka tumia mikono yako.

    Save life .. Stop AIDS.
     
  2. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mhhhh!!!!.......haya bana...mimi napita tu....:car:
     
  3. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    unapita bila kusalimia mkuu? :ranger:
     
  4. LD

    LD JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya, sasa!!!
    Mmmmh, dah!!!
    Utandawazi au?

    Dunia ina mambo, tutakuwa hatuolewi sasa!!
    Si tutakuwa tunajitimizia haja zetu wenyewe.
     
  5. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ohhh!!! nilikuwa sijakuona Mr. Cool, tatizo umeangalia upande mwingine....:lol:

    Mzima wewe?
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    He hii mpya sasa tena wajameni kazi ipo.

    Asanteni nimewasalimu tu
     
  7. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Oh mi mzima Keren shukran kwa kuuliza. Natumai u mzima pia!
     
  8. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mimi mzima kwakweli! Asante
     
  9. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huko ni kupotea njia kabisa sasa kila mtu akiamua kupiga nyeto , ni nini dhana ya kuendeleza kizazi?. Ni wazi kuwa baada ya miaka 20 ijayo idadi ya vijana itakuwa ndogo kuliko idadi ya wazee. Na hilo ndilo lengo la hao wanaowaletea hayo madubwasha. Hii inamaanisha muwe na taifa lisilo jitosheleza kwa nguvu kazi na kulazimika kuwakaribisha wageni waje kuvuna rasilimali zenu.
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    we hayo mambo tuwaachie hawa wazungu wasiokuwa na staha, how can u make love by ur own? si uchizi huo? kwani wenza hakuna? africa bado sana hatujafika huko,hatujakosa maadili kihivo.
     
  11. T

    THE PRINCE Member

    #11
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HIYO SIYO RAHA NI KARAHA! utaharibikiwa kisaikolojia, unamkufuru Mungu aliyekuumba. naamini hakuna dini inayokubali...
     
  12. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    naunga mkono hoja
     
  13. Kowan

    Kowan Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo nichangamoto tu, kwa taarifa yako mambo hayo yanafanyika zaidi ya vile unavyoweza IMAGINE.
     
  14. Kowan

    Kowan Member

    #14
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fanya utafiti
     
  15. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na hicho ndiyo haswaaaa kinachowakabili wenzetu wazungu.... They call it "pension time bomb"!!! Population structure inakuwa very norrow at the base and very wide at the top!!! Watu hawazai.... wazee (dependants) wanakuwa wengi kupita vijana (productive). Tusidanganyike jamani. Si kila kitu wanchotuletea hawa weupe ni sahihi.
     
  16. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kweli tusipo angalia vizuri tutapotea, nimewahi jiuliza sababu hasa za mahusiano ya jinsia moja kushamiri hasa ughaibuni nikagundua zote hizi ni outcomes za kimifumo, mfano watu kukwepa karaha za child support wanaamua kukamata machoko, wakina mama wanapokosa wakuwaliwaza wanaamua kusaidiana wao kwa wao na hivyo kuzua hili kundi la lesbians.
     
  17. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mungu tuokoe waja wako!!!!!!!!!!!!!!!
     
  18. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Jamani.."self-loving" doesnt mean "making love with same sex".Kama ndicho kilichoeleweka hapa basi mwanzisha mada kachemsha!

    Self loving is just you and your body period! whats wrong with that?
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    finnimbrum
     
  20. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Naombeni dictionery ili niweze kumsoma the finest wiki hii
     
Loading...