Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Be a porn star - last 39.5 min in bed

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mwanamabadiliko, Oct 6, 2012.

  1. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Labda sio topiki nzuri, lakini kwa wanaume wanaotaka sifa kwa midemu fuata tips hizi hapa chini. Hizi njia zimenisadia na ndo mana nikishaduu na demu iko siku atanitafuta mwenyewe. Kwa wale wanaotaka kulamba demu muda mrefu ktk bed bila uume kulegea au kukojoa haraka. Tips hizi hapa kwa ufupi sana. 1. RELAX mwili wako, tulia acha misuli itulie, usikunje vidole vya mguu, tuliza akila acha papara. 2 . Control jinsi unavo hema. Pumua taratibu na polele hii itakusaidia ku relax.imenisaidia sana . 3. Kegel exercise- híi inahusisha misuli inyo saidia kuzuia mkojo. Ukiifanyia misuli yako zoezi hili na ikawa yenye nguvu itakufanya uwe unapiga bao muda wowote unaotaka. Pia tizi hili litafanya uume uwe unasimama sana na kuwa mgumu kama chuma.
    Kwa hzi tips tatu, unakuwa unawaridhisha mademu na watakuwa wanakukimbilia kama wanavonikimbia mimi. Kiu kweli nimekuwa zaidi ya porn star, wakati mwingne unagonga mpaka saa 1:30, fuata haya mkubwa. Mwanaume mzuri utamjua kitandani, sio pesa wala uzuri, kukea hata nyani ana kea
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    khaaaa mwanamke gani atakubali muda wote huo? unajenga ghorofa au khaaa ptuuuuuuuuu
    hayo ni mapenzi au adhabu
    mimi nataka wa dkk 2 tu
    mapenzi ni zaidi ya sex
     
  3. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,338
    Trophy Points: 280
    Pia tizi hili litafanya uume uwe unasimama sana na kuwa mgumu kama chuma.
    [/QUOTE]

    Mhhhhhhhhh! Tratibu jamani MTATUUA!!! Chuma tena?
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,283
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    saa 1:30 uko ndani ya mwenzio unatafuta nini? Kwani vita?
     
  5. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    How old are u?
     
  6. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Na UKIMWI huu,unataka kuwa porn star???????kafikirie tena!!!
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    unadhani issue ni age
    1.30 unachimba nini huko wewe mwanaume
    khaaaaa!
     
  8. k

    kijana15 JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inawezekana huy jama ana miaka 20 ndio mana anapata matokeo anayo yapata katika sex
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa zikikusaidia wewe na mie ndio zitanisaidia?

    Mie naondoka masaa wawili na siri huwa ni kutulia tu kama nanyolewa, yakiisha nachomoa na wote tunaridhika.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa hivi natengeneza chuma changu chakavu kimoja, nakiosha, nakuwa nakipata mafuta tayari kwa saa 1:30 langu la hatari.

     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,806
    Likes Received: 5,130
    Trophy Points: 280
    Hahahahah
    unaogopa nini? Huto kufa!

    Mhhhhhhhhh! Tratibu jamani MTATUUA!!! Chuma tena?[/QUOTE]
     
  12. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,766
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Mwana umenena hapo mwanaume ni dushelele....haya macare na mapesa uzushi tuu. ukitaka kujua ni uzushi wee kuwa nazo alafu ukose dushelele uone kama utadumu na goma.....mwanaume ni rungu lake.
     
  13. Emmadogo

    Emmadogo JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,639
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    duu!! si muchezo
     
  14. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 824
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    teh teh teh! we binti usemayo si kweli kabsaa. wanawake wote niliowalamba walifurahia gemu ya muda mrefu, na kwakweli napata usumbufu sana kutokana na umahiri wangu katika hiyo sekta
     
  15. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru kwa tips zako,ukioa ninakupa mwaka mmoja ndoa yako itakuwa mashakani.
     
  16. aminiusiamini

    aminiusiamini JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 2,824
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    I think sex on jf has been overated. Too much sex topics, na nahisi ni vile vijana vya chuo vinakaa tu kuandika uchafu wao. Ukishapitia huo umri utaelewa nasema nini. Maisha magumu kufikiria ngono tu all the time.
     
  17. data

    data JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,578
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    Wapiga game tumetulia zetu tuulii..msioweza mwaongeeeaaa...
     
  18. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    si ndo mana umridhishi shem. Watakusaidia wengine
     
  19. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli kweli....?
     
  20. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    amini usiamini
     
Loading...