Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BBC wasema JK Anatarajiwa kushinda kwa kishindo!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gurudumu, Oct 30, 2010.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wametangaza katika taarifa Yao ya habari saa 12 asubuhi. Wanadai sababu za ushindi wake ni mafanokio yake katika kukuza uchumi.

    Hii inaashiria nchi zinazotunyonya kupitia kinachodaiwa uwekezaji sasa wanahofia Slaa akiingia madarakani itakuwa mwisho wao kuendelea kutunyonya.
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Inajulikana wazi kama Kikwete anashinda ,Je unajua kuwa wengi wa wanaohudhuria mikutano ya upinzani hawakujiandikishaa ? Hii ni hasara na ni kosa kwa vyama vya upinzani kutoweza kuwashawishi wananchi katika hekaheka za kujiandikisha ,hasara ndio hii.
     
  3. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nami nimewasikia, ila mwishoni huyu mkenya Hasan Mhelela amempiga kidongo kwamba alienda na maswali yake akarudi nayo bila kuuliza!! kwa ujumla, bbc waandishi waloletwa nahisi walipitia kwanza ikulu...
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    May I be the first to Congratulations Kikwete kwa kushinda kwa kishindo:nono::doh:
     
  5. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hawakuwa na sababu za maana! nakumbuka siku moja Abdalah Majura alikuwa akimsifu sana shehe Yahya kuwa ndiye aliyemtabiria kupata kazi BBC! Sintashangaa kusikia huo utabiri wameupata pia kwa shehe Yahya!
     
  6. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Labda ashinde kwa kura za wizi!!
     
  7. O

    Oshany Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Una ushahidi gani usio na mashaka kuwa hawakujiandikisha kupiga kura? Usilete nadharia ambazo huna uwezo wa kuthibitisha bila mashaka.
     
  8. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo ndipo kina makamba wanapojidanganya, msifikiri yale ya Mrema 1995, ndo ya mwaka huu; usisau wengi walijiandikisha sababu kulikuwa na uvumi kuwa kadi za kura ndo zingetumika kwenye vyeti vya uraia.
     
  9. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    we umejuaje?au mnataka kuitumia hiyo kama sababu ktk mpango wenu wa kuchakachua matokeo?acha kudanganya watu bwana.
     
  10. W

    We can JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    BBC is one of the international instrument for UKOLONI MAMBO LEO. It will support everything that has maslahi to UK! Kama maamuzi yangu ni JK, au Slaa, hawawezi kunibadilisha. Target yao ni kwa babu yangu ambaye naye ameshafanya maamuzi yake mudamrefu.
     
  11. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Msisahau serikali ilipanga kuchapa karatasi za kura Hapa tz lakini dakika za mwisho na katika mazingira yasiyo wazi zilichapwa Uingereza. Kuna uvumi kwamba ukiweka vema kwa dr Slaa inafutika baada ya muda mfupi na kuhamia kwa kikwete. Kwa hiyo inawezekana BBC wanaandaa wananchi kisaikolojia. Kwamba kama kuna hujuma za kura ni ushirika kati ya serikali za Uingereza na tz
     
  12. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    mjiandie kuchukua matokeo yenu, kuliko kuishi kwa kudhani wakati goma liko uwanjani. msijekutamani matokeo yasiyo yenu kwa hisia au mazoea.
     
  13. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani maneno matatu ya kiingereza makosa kibao (to congratulations or to congratulate?). Matatizo ya shule za kata!
     
  14. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    una ushahidi wewe kwamba hawajajiandikisha? au ndio wale wale walotumwa kuandaa kuiba kura, traitor!!! go to hell
     
  15. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Wewe mwiba nini kinakufanya udhani kwamba, walojiandikisha kupiga kura ni kwa ajili ya kupigia kura ccm (we have got a problem here), acha ushabiki usiokusaidia kitu, naomba kuuliza hivi mnachompendea mkwere ni nini, kuwataja ni beyonce kwenye mikutano yake ya kuchonga?
     
  16. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    zanzibar anayeshinda seif - cuf,tanzania slaa- chadema......maneno ya polojo na kununua vyombo vya habari ni kazi bure...hao hao waandishi walionunuliwa wanampatia kula dr.slaa....kura si siri yao...
     
  17. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Stopu kritisaizing our inglishi at listi we can raiti fyu wedisi korektili,whoti is baiting yuu if wi kanti?? Eeh?
     
  18. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Wala msipate shida ndugu yangu, kuna mwandishi mmoja wa radio maarufu kutoka unyamwezini alimwomba salva kuhudhuria kile kilchoitwa mdahalo, akaambiwa ruksa lakini asiulize swali, hiyo imekaa vipi?
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    NASKILIZA bbC 89.0 KIKEKE IS VERY BIASED SHUTTING THE GUEST WHENEVER HE SPEAKS AND DEFENDING jk... KIKEKE IS IRITATING.. surely lazima niwandikie BBC through that complain link

    anatia kinyaa
     
  20. f

    ferrari Member

    #20
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukweli nikuwa mshkaji atashinda ila kuna kalesson lazma atakuwa amepata, kikubwa hapa ni kuwa CCM wanajiandaa kusherehekea ushindi ambao kwa mara yakwanza wameutolea jasho. i like this kwa watanzania hawana muda wakukumbuka machungu kwa it is very shame to us:nono: . tunatakiwa kuhakikisha kuwa bunge letu lina nguvu lets focus huko ili kuwa na mchanyiko utakao leta mseto bora wa kuzuia ukiritimba wa serikali.
     
Loading...