Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BBC wanauma bila kupuliza

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by The Dreamer, Oct 26, 2010.

  1. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naifuatilia BBC kwa makini tangu jana ila napata wasiwasi kama wapo balanced kwenye habari zao. Wanajifanya kama vile wanachambua wakati wanahitimisha kwa ushabiki. Leo ilikuwa mara ya pili kuwasikia wakihoji watu kwenye mikutano ya CHADEMA kwa lengo la kuonyesha kwamba ile nyomi ipo ipo tu. Mara ya kwanza niliwasikia Karagwe na leo ilikuwa Zanzibar. Anyway, kuhusu Zanzibar haishangazi lakini BBC wanapaswa "Kudeclare Interest". Bado tuna kumbukumbu na Tido Mhando 2005!
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mmeshaanza....
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wanapatikana kwenye masafa yapi ya FM nipo Dar...
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Radio fair ni deutsche welle.
    naamini wanabaniwa kuingia kwenye kuripoti kwa mapana kwa sababu ccm wanajua hawana mapandikizi mule. ila bbc ambayo TIDO ametokea humo kuna chipukizi kibao ya ccm ambayo yanasubiri kupangiwa kazi na serikali ya ccm.
    Kama mnabisha semeni
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Serikali ipi?

    Wewe mbona waturudisha nyuma.
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Waliobaki BBC Kiswahili wameona CCM inavyowaenzi makada wake kama Tido Mhando alivyoukwaa U-DG hapo TBC na wao wanahisi kwa kuifyagilia CCM huenda neema zikawaangukia lakini mahesabu yao safari hii wameyapiga vibaya...............
     
  7. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Sasa ndio naanza kupata picha kwanini BBC imepigwa marufuku kwenye baadhi ya nchi kama Zimbambe NK
     
  8. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    @ Msanii umeongea ukweli kwa kiasi kikubwa
     
  9. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    BBC Kiswahili kwasasa inaongozwa na Mkenya, je na yeye anataka vyeo Tanzani?
     
  10. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    via redio one 6:00 - 6:30 am/pm (89.5)
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    ulikuwa wapi? ...........ndo tunamaliza.
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Kama nyie mlivyomaliza (1961-2010:Rest In Pieces)
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hivi mlitaka tuambiwe Slaa atakomba kura zanzibar ndo turidhike wakati hicho kitu hakipo?
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    ok... Thanx... Nilidhani kuna masafa yanatangaza siku nzima... Kwa kweli ili la BBC kuwa sided na upande wa CCM sidhani... Mara nyingi Radio hii ni mwiba wa chama chochote kilichoko madarakani... ..
     
  15. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kuwa wazi kidogo wanasemaje hasa, na wapo upande gani?
     
  16. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kwani TIdo si katoka huko, nadhani kaacha matawi yake na wengine wanajua wataunga msafara kwenda TBC,
    au wameahidiwa kitu fulani na huyu jamaa,

    Lakini si ajabu maana JK kamwaga fedha kwenye vyombo vya habari vingi tu! na hiyo yawezekana ni mojawapo
     
  17. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ni kweli BBC nami nimewafuatilia tangu jana. Jana asubuhi walitangaza eti katika barabara ya ali Hassani mwinyi wameona mabango manne yote ya CCM the waka conclude kwamba hiyo ni ishara kwamba CCM wanapendwa na hakiwezi kutolewa madarakani. Lazima waelewe kwamba mabango mengi ya CCM hayajawekwa na wananchi bali ofisi za chama na kwa hiyo kamwe hayawezi kuchukuliwa kama ishara ya ushindi.
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Mtangazaji wao hapa Dar anaitwa Hassan Mhelela...rafiki wa dhati wa Riz1
     
  19. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    BBC wameingia Tanzania tayari wakiwa na matokeo yao ya uchaguzi na wasipoangalia watajikuta wakiwa upande mmoja ambapo dalili zimeshaanza kuonekana. Sijaua lengo ni kumfurahisha bosi wao wa zamani au ni kukosa taarifa. Na kwa nini wasiwaulize wananchi huku bara kama walivyofanya zanzibar na badala yake wanatoa conclusion kwa kuangalia wingi wa mabango. waulize wananchi katika mikoa ya Dar, Kilimanjaro, Tanga, Arusha na pia Manyara
     
  20. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nimesikia asubuhi , sijawaelewa kwa kweli. Yaani wanaconclude kiaina!
     
Loading...