Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BBC: Wamefunga huduma zao!!??

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by lukindo, Mar 22, 2011.

  1. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,431
    Trophy Points: 280
    Salaams,

    Siku za nyuma kulikuwa na huduma za BBC World Service kwenye baadhi ya maeneo ya Tanzania ambazo zilikuwa zikipatikana moja kwa moja masaa 24 bila kupitia redio station zingine kama Redio one, Tumaini nk. Ilikuwa kama sikosei kwenye FM band 101.4 Mhz.

    Kuna mwenye kujua kilichotokea? ...kwa maana haipatikani tena hapo na nimesearch kwenye frequency zote bila mafanikio hivyo kulazimika kukosa habari kama hapo awali.

    Naomba mnisaidie wana JF kama ipo kwenye frequency mpya tafadhali.

    Nawakilisha
     
  2. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Mme mtimua Tido sasa mnahaha, ameondoka na wafadhili wake katafuteni wa kwenu
     
  3. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    classic fm ndo walikuwa wanatangaza hayo matangazo ,wamesitisha kutokana na kupunguziwa ruzuku kw a BBC
     
  4. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,431
    Trophy Points: 280
    lo!!!! ...unajua inakuwa shida sana kusikia habari kwenye redio sasa. Maana redio nyingi za hapa coverage yao ya habari sio nzuri sana. Hakuna jinsi basi na kutegemea online radio stations sio 'practical'. Thanks
     
Loading...