Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BBC Waanza Kuinang'a Tanzania Kwa Mauaji ya Albino

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kagalala, Jul 3, 2012.

  1. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wakuu BBC FOUR (UK) wapo hewani wana programme ya saa nzima wakieleza mauaji ya Albino Tanzania. Programme inaonyesha maeneo ya Kanda ya Ziwa (Shinyanga, Tabora na Mwanza).
    Naona kama wameguzwa na kinachoendelea Tanzania kuhusu Madaktari sasa wanaanza kuonyesha ulimwengu jinsi Tanzania ilivyo.
     
  2. P

    Papizo JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Yeah ni kweli kabisa mkuu, hawa watu ni hatari sana ndio nipo naicheck now.
     
  3. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
  4. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    kweli wameamua mwaka huu watasingizia tena ni CHADEMA. So touching cha ajabu vyombo vetu vya habari hawaonyeshi hili.
     
  5. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa wanaonyesha vitu vya miaka 3 ya nyuma kweli!! Kweli wana issue na sisi
     
  6. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    mwaka huu tunalo
     
  7. T

    Talklicious Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chezea kuweka bendera ya Tanzania kwenye meli za Iran, wanataka kutufunga kila mahali. Sasa hivi ukitaka kwenda UK itabidi uonyeshe vielelezo kuwa huusiki na mauaji ya Albino lasivyo hupati visa
     
  8. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wacha waoneshe kwani serkali imeshindwa kuzuia hiyo hali.
     
  9. kmbwembwe

    kmbwembwe JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2014
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 5,210
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    kujibu swali hilo inafaa kuuliza maswali yaafutayo:
    -Je ni kweli viongozi wengi wa kisiasa nchini wanaamini uchawi?
    -Je ni kweli viongozi wengi wa kuchaguliwa nchini hutegemea waganga wa kienyeji (wachawi) kushinda katika uchaguzi?
    Ukifuatilia utaona uchaguzi tanzania unazidi kuchkua sura mpya kadri viongozi wetu wanavyozidi kua fisadi.
    Kwanza ilishakubalika huwezi kuchaguliwa bila fedha. lakini sasa imekua pia huwezi kushinda bila kuloga.
    Bahati mbaya sana huko kwa waganga wanaambiwa malighafi ya ulozi ni viongo vya albino.
    Hivi kweli viongozi wanaolngia madarakani kwa mtindo huo wanaweza kuwakamata na kuwahukumu wauaji wa raia wenzetu walemavu wa ngozi? Mungu atunusuru na balaa.
     
Loading...