Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BBC: Usemi wa Tanzania ni kisiwa cha amani na hizi vurugu za Dini na Siasa Amani ndo inatoweka?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Oct 24, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,118
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Source BBC

    Wageni ni January Makamaba, Heleni Bikijo na Prof kutoka Zanzibar

    Makamba anadai toka zamani ametolea mfano wa yeye anavyoishi na mama yake Mkatoliki anashangaa hili linatokea wapi.

    Heleni amedai sio rahisi kuelezea vurugu za Zanzibar na Mbagara na Dini hivi iweje watu watake kuchinja mtu na kuchoma makanisa kisa dini au kina ajenda ya siri nyuma ya pazia?

    Na anashangaa kuna vyombo vya habari na redio inachotangaza ninibaguzi tupi na serikali ipo na haikemei na wala haifungiwi lakini cha ajabu kuna vyombo vya habari vina fungiwa bila sababu rasmi

    Na prof wa Zanzibar amedai kwa Zanzibar huwezi kutenganisha dini na siasa na kwao sio shida na chokochoko zilizopo Zanzibar ni kudai taifa huru sio vinginevyo
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Uliza swali
     
  3. e

    emalau JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 972
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
     
Loading...