Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bbc TAZARA documentary --dr mwakyembe angalia hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Firigisi, Jun 15, 2012.

  1. F

    Firigisi Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Reli zote zinzhujumiwa na vigogo wenye biashara za mataki, Kama TISS ingekuwa kwa maslahi ya taifa wangemkabidhi tu report mwakyembe. Kwanza sio siri. Huwezi ukawa kiongozi mkubwa, unamiliki malori, halafu ukaitakia mema Reli na treni. Kwa kweli kama kuna kiongozi serikalini ambaye anamiliki malori, hatakiwi kabisa kuwa Raisi, waziri na Katibu wa wizara zinazo husi secta hiyo. Na kwa mfanyakazi wa kawaida anatakiwa kusema maslahi yake katika secta hiyo. Unafiki wa serikali yetu na familia zao ndio unaaotufikisha hapo. Mfumo wetu wa usalama wa taifa una udhaifu mkubwa sana. Hizi siri wanatakiwa wawape mawaziri, wabunge na magazeti yachape tu. Tujue maadui zetu. Taifa kwanza, mimi baadaye. Hata Takakuru hovyo kabisa, sijui wanafanya nini. Mpaka TAZARA inayumba, Mungu akubariki na akulinde Mwakyembe, unacheza na watu wabaya. Na kikulacho!

    Ukinichukia nichukie, sifi.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Fredrick Sanga upo sahihi mkuu, hili serikali la CCM ka kuchoma moto tu
     
  4. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Moto hata sasa kanachomwa lakini kana roho ngumu kama ya nguchiro. Ngoja kwanza wakubwa waadilifu wataposhituka na kijiuzulu. Maana nahofia watasukiwa zengwe tu. Lucifer hutumia watu fulani na mwisho huwaangamiza, hata free Manson wanajua hiyo.
     
  5. m

    manucho JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Viongozi na biashara 'MSHENZI'
     
  6. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Fafanua basi siskuelewa, unamwambia nani?
     
  7. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli ukiongea na wafanyakazi wa TAZARA wanaojua hujuma zinazoendelea, inatisha. Mwakyembe usijali mtu yeyote, fanya kazi yako. Wakikuzingua, jitoe.
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    Miiko ya uongozi iliuliwa pale Zanzibar
    haya yote ya Conflict of interest yalizungumziwa vizuri na akina Nyerere na yalifanya kazi vizuri, lakini wenye akili zaidi wakatuletea Azimio lao la Zanzibar na ndio matunda yake sasa
     
  9. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwa sasa wamebaki Mwakyembe na Mgufuli, wakitoka hao wamekwisha.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,813
    Trophy Points: 280
    work done=zero
     
  11. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 649
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu ukitaja Usalama wa taifa sijui wa ccm, yaani natamani kulia, yaani hawa wato hovyo kabisa. wenyewe ni kuwinda wasema ukweli tu hakuna kingine.
     
  12. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hii nchi inaitaji kiongozi dictator na siyependa ujinga kama Kigame w2a ruanda (natamani Sokoine angekuwepo) au mtu anayependa sheria zifuatwe bila kupindwa kwa muda wa miaka kumi tu ndio mambo yatabadilika. Lakini pia sisi wananchi tunapaswa kujua kuwa tuna nguvu kuliko serikali (nguvu ya umma ni kubwa sana) so tukiamua kweli na kwa dhati tunaweza kujikwamua. Lakini pia kauli yako @ Fredrick Sanga nimeipenda pale uliposema Taifa kwanza mimi baadae huo ndio uzalendo. China isingefika hapo ilipofika kwa muda mfupi kama wangeweka maslahi mbele.

    Naomba kuwasilisha.
     
  13. N

    Nyabhurebheka Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Magufuri, Dr Silaa na Mwakyembe, zaidi ya hao hakuna mwingine aliyeonyesha uzalendo na ushupavu na uthubutu. Mungu ibariki Tanzania, Mungu ibariki Afrika.
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Kuna mambo mpaka yanatia kinyaa...what is wrong with our minds?
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Hatuna hata reli moja inayoeweka. Kama vichwa tumepoteza barabarani tumewekewa mabox
     
  16. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mjerumani kajenga reli ya kati akamaliza miaka ya 1800~, Kicheche kaja sasa anataka kungoa hata hiyo reli, Hivi unajua reli ya kwenda kilimanjaro ilikuwa ing'olewe?. Kicheche huyu ni mbaya kuliko mjerumani. Mwakyembe, koma fijo, ipo ngombe ya kulipa. Usiwaonee huruma.
     
  17. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mheshimiwa mwakyembe, tulishakuombea, ukapona, ulionja kifo, sasa fanya kweli.
     
  18. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Mwakyembe hawezi kujitoa ccm kwasababu he is one of them na ndio maana alificha ukweli juu ya sakata la RICHMOND!! All in all watu wanaoweza kumfanya akatoka ccm ni watu wa Kyela ambao historia inadhihilisha kuwa ni watu jasiri wasiomuogopa mtu na hao tu ndio watakaompa ultimatum ya kuchagua kuwa mbunge wao lakini sio kwa tiketi ya ccm au asepe na wampe MTANZANIA!!
     
  19. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Watua wa kyela wana wawakilishi humu JF, we subiri tu.
     
  20. G

    George Smiley JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2013
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    kwa nini hakuna kinachoendelea au wachina hawana interest nayo?
     
Loading...