Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BBC na umakini wa habari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BIN BOR, Feb 17, 2011.

  1. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Leo hii asubuhi BBC waliripoti vifo 32, sasa wamesema 20. Katika maafa ya Arusha napo walikuja na figure zao, nani anawapa habari hawa ndugu?
     
  2. M

    Mmongolilomo Senior Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Chunguzeni kwa makini pengine kweli kwani mkanganyiko ni mkubwa
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    serikali..wewe unafikiri watawaambia ukweli?
     
  4. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hahaha ndo bongo hiyo kuna mwakilishi wa BBC hapo wewe, naye ni CCM pure so unategemea nini?

    Akisema out alivyoambiwa na serikali hana kazi
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mfumo wa vyombo vya nje ni kununua habari, kwa maana mchakachuaji wa habari ni huyo aliyewauzia hiyo habari
     
Loading...