Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BBC na DW ni vibaraka wa CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by shade, Nov 19, 2010.

  1. s

    shade Senior Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    niliamka kuwasikiliza hao waheshimiwa haswa nikitaka kusikia wanasemaje juu ya CHADEMA kususia KIKWETE Bungeni. Lakini cha Ajabu DW hawakugusia kabisa. BBC sikuipata kupitia Redio washirika. Kuna nini haswa? Ni vibarAKA chaka chua matokeo (ccm)?
    wana JR mnisaidie:angry:
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Wanataka dunia isijue hawajui kuwa mabalozi walikuwemo bungenii
     
  3. tanzania65

    tanzania65 Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Mar 20, 2007
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nimewasikia BBC (hassan mhelela) akiongea na mbowe kupitia mtandao asubuhi na bado habari ipo BBC Swahili - Mwanzo
     
  4. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    BBC hawajafanya haki, maana wameipotezea kana kwamba ni kitu kiDogo May be ndivyo mwakilishi wao hapa nchini ndio kaagizwa hivyo. mi nadhani Wabunge makini wa Chadema kutoka nje ya bunge ilikuwa a great news value kuliko hata hiyo speech nya JK.
     
  5. m

    matawi JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jana bbc waliongelea radio free africa kipindi kinachoanza 12 unusu jioni na waliongelea tukio kama lilivyo isipokuwa walitaka kuunganisha interview na mbowe lakini nafikiri hakupatikana hewani
     
Loading...