Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BBC: maoni ya wasikilizaji kama kura za maoni za Synovate

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Jan 6, 2011.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimefuatilia ujumbe mfupi ambao wasikilizaji walituma BBC leo saa 12:30 jioni. Sikuhesabu idadi lakini takribani ujumbe 15 zilizohusu Chadema, ni ujumbe 2 tu ziliunga mkono maandano ya Chadema jana. Wafuasi wa Chadema huwa hawasikilizi BBC? Mbona ujumbe uliotumwa VoA zote zimelaani serikali na polisi? Au BBC wanashirikiana na ccm kuchakachua ukweli wa mambo?

    Mkuu wa matangazo alikuwa Charles Hillary.
     
  2. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unajua tena tumetuma jumbe lakini msomaji ndiye anayechagua za kusoma. Well, acha lisemwe watakalo kusema lakini wengine tutasimamia kwenye ukweli na siyo unafiki.

    Mimi si mpenzi wala mwanachama wa Chadema ila vitendo vya Polisi vimeniudhi. Waliojeruhiwa au kuuawa wana familia kama mimi. Binafsi nina mikono yote na miguu yote na elimu zuri lakini bado maisha yananigonga. Fikiria walioko hospitalini na waliopata vilema na waliobaki yatima.... inakuwaje?
     
  3. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata walipokuwa wanamhoji Mbowe walikuwa wanambana mno
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    BBC is just a conduit! Let them deliver like TBC na Tido!
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,753
    Trophy Points: 280
    Si hawa ndiyo walitabiri kwamba Kikwete angeshinda ushindi wa kishindo? Hawana maana hawa wameshapoteza credibility yao.
     
  6. Simba Mangu

    Simba Mangu JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    gurudumu> kwani charles hilari si ni walewale kama tido na kibonde wa clous hawana jipya
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hivi kuna watu bado wanasikiliza BBC?
     
  8. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mie tangu wakati wa uchaguzi niligundua BBC wameamua ku take sides. Tena wakati huo nilikuwa bado CCM mpaka nilipotoka kwa ajili ya kuibiwa pesa zetu kwa michango ya msg. Hata hivyo nimewashangaa sana hawa waliopaswa kuwa professionals wa kuigwa. Nimeachana na BBC
     
  9. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu bbc ni wazee wa mchakachuo a.k.a ccm
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Aahhhaaa mimi nilidhani nimeacha kuisikiliza BBC kumbe tuko wengi? Dahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  11. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata ITV saa nne na nusu usiku wamekusanya maoni ya waliolaani Chadema tu!!!
     
Loading...