Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BBC kuanza 'kupanga' star tv kuanzia leo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by qq.com, Aug 27, 2012.

  1. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    BBC wametanagza kuanza kuyrusha matangazo yao ya tv ya dira ya dunia hasa ya kiswahili lakini kituko ni kuwa hawa jamaa hawana frequency zozote bali wanatumia star tv,wakati star tv kupatikana kwenye hewa hasa walio na dish ni issue.hivi bbc wanashindwa kulipia freqency zao mpaka wapange
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,993
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Si ni concept hiyohiyo wanatumia kwenye matangazo yao ya radio?
     
  3. s

    special agent JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wazo zuri ila warekebishe tatizo
     
  4. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwenye radio inaweza isiwe issue lakini kwenye tv wanarekodi kwenye tape au vyovyote hii si sawa na redio.redio huwa wanakuwa live
     
Loading...