Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BBC: Jumuia ya Afrika Mashariki mashakani, Marais wa Kenya, Uganda na Rwanda waunda umoja wao!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BMT, Jun 25, 2013.

  1. B

    BMT JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2013
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 28
    wanajf!kwa aliyebahatika kusikiliza bbc jioni ya leo atakubaliana nami kuwa jk amechokwa au anatengwa na wenzake,, kitendo cha kagame,museveni na uhuru kenyata kukutana kikao cha faragha leo entebe-uganda bila kumshirikisha jk,imeniweka pabaya!!hawa marais wanamuonaje rais wetu! naomba kuwasilisha
     
  2. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2013
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,096
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 38
    Ataongea nini na akina Kagame wakati nchi imemshinda kuongoza na raia wanauawa hovyo
     
  3. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2013
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,177
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 63
    Hana muda ................ Anafanya maandalizi ya kumpokea Mfalme toka Amerika!!
     
  4. Frank mkahe mmanga

    Frank mkahe mmanga Senior Member

    #4
    Jun 25, 2013
    Joined: May 28, 2013
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Jamani Rais kikwete hana shida tatizo niwatendaji wake na kuhusu kwenda kwenye kikao jamani tambueni kuwa Rais naye anapangiwa ratiba huwa hajiendei tu kama ww unavyotoka nyumbani kwako ok na anaongozwa na sheria pia kuna gharama kulingana huwa haendi peke yake.
     
  5. L

    Lwesye JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2013
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 5,293
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Anapangiwa na nani huyo anayezurura kama kuku wa kienyeji amejishusha hadhi na kudharaurisha nchi yetu
     
  6. r

    rweiki Senior Member

    #6
    Jun 25, 2013
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu uhuru hawajui hawa watusi Museven na Kagame wakimtenda asije kulialia hapa!

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  7. N

    Nikukumbushe JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2013
    Joined: Jun 4, 2013
    Messages: 2,604
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Han jipya ataongea nini zaidi ya kulalamika,
     
  8. Jp Omuga

    Jp Omuga JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2013
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 1,892
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Akili NDOGO labda!
     
  9. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2013
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 4,856
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 48
    Jaribu kuangalia whats common between those three.

    1. Tribalism.
    2. ICC-prone.
    3. Hated by the West, not really accepted by the East.
    4. Mombasa port.
    5. AFCOM (As a source of forex, and a way of brown nosing the US just to pacify their people's outcry).

    Baada ya hapo, unaweza labda kujua kwanini wamemside track JK.
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2013
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,016
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 83
    labda anataka kuhamisha tanzania iende ulaya
     
  11. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2013
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,523
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Subjectively prone to defend the indefensible. When will you objectively see and learn that JK is a load of trash domestically as well as internationally????
     
  12. NDESSA

    NDESSA JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2013
    Joined: May 2, 2013
    Messages: 902
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 63
    Sio lazima JK awepo inategemea agenda walizonazo kama zinahusu nchi 3 hizo sioni ubaya wowote as long as ni faragha ni mambo yao mbona Rais wa Burundi hakuwepo.
     
  13. NDESSA

    NDESSA JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2013
    Joined: May 2, 2013
    Messages: 902
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 63
    Kwa kiingereza cha QT hapa huambulii kitu nikujipitia tu.
     
  14. kmbwembwe

    kmbwembwe JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2013
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 4,253
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 83
    Hiyo si inatokana na ziara ya kikazi ya kenyatta Kampala na bandari ya Mombasa kenya inahudumia nchi ya rwanda na uganda. Kwani wewe hujui hilo mpaka unashangaa kwa nini jk hayuko kwenye kikao hicho?
     
  15. d

    dmayola JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2013
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 559
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Museven na Kagame Wanajipanga kutumia bandari ya Mombasa kuliko bandari ya Dar es Salaam. Wanafocus kukuza uchumi wakati baba Mwanaasha anafocus kukabiliana na wapinzani wake kisiasa kutumia Policcm
     
  16. Simiyu Yetu

    Simiyu Yetu JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2013
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 17,758
    Likes Received: 611
    Trophy Points: 113
    Mambo yao hayamuhusu jk unajua maana ya faragha?
     
  17. Simiyu Yetu

    Simiyu Yetu JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2013
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 17,758
    Likes Received: 611
    Trophy Points: 113
    Maneno ya mkosaji wale wamekutana kikao cha faragha,unajua maana ya faragha wewe,kwani hao marais wanachangia nini kwa tanzani na isitoshe wanaona soo kwa obama kuja tanzania.
     
  18. Simiyu Yetu

    Simiyu Yetu JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2013
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 17,758
    Likes Received: 611
    Trophy Points: 113
    Nuru ya jk itaendelea kusonga mbele kwanza wale wote wanamatatizo ni wakabila,na udikteta kwa kagame na museveni.
     
  19. NDESSA

    NDESSA JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2013
    Joined: May 2, 2013
    Messages: 902
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 63
    Mi sioni kam kuja Obama ni big deal zaidi ya wao kunufaika na kuendeleza unyonyaji hao Marais wamekutana kwa mipango yao ya maendeleo sio ishu ya Obama, Tena Obama anaipenda kenya ndio maana haendi kuwaibia.
     
  20. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2013
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 4,856
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 48
    As long as you show me the facts.
    Tanzania is comparatively stable and peaceful, that is known.

    Also, the potential that she holds as the next energy giant sitting on a very strategic point, geographically and militarily, attracts the world's major players.

    Tanzania can fight for Palestine openly,support Assad, support Iran, Zimbabwe and have brotherly relations with China, reject AFRICOM and still have respect from US, Japan and the rest of the Western block.

    Those three durangatans can kiss all the a$$ in the western block, and still looked down as the puppets of western bible belt lobbysts.(you are mad because CDM is falling on the same category) and nothing else.

    No one in the International community listen to those pinheads anymore.
     

Share This Page