Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BBC: Dr. Ulimboka yuko ICU (yuko kwenye koma) anasaidiwa na mashine

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 5, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,119
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Source BBC na Omary Mutasa kutoka Afrika Kusini

    Ni wazi kuwa hali ya Dr. Steven Olimboka ni mbaya na kalazwa katika chumba cha wagonjwa mahututi na anapumulia mashine, hajitambui wala haongei.

    Na kulingana na bbc kulingana na hali yake ilivyo hakuruhusiwa na familia yake kumwona na hawakutaka kuongelea swala la kutekwa na kauli ya JK kukana kuhusika.

    Wakati huo huo jeshi la polisi limetoa kauli hii

    ""Upelelezi wa Polisi Kamanda wa Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, Suleiman Kova amesema jopo la upelelezi aliloteua hivi karibuni kushughulikia tukio zima la kutekwa kwa Dk Ulimboka litaendelea na kazi yake hadi mwisho na hatasikiliza kelele za wanaodai kutokuwa na imani nalo. Alisema madai yanayotolewa na watu mbalimbali akiwemo Dk Ulimboka mwenyewe kuwa hana imani na jopo hilo hazitabadili chochote kwani kinachofanyika hivi sasa ni kazi ya kawaida ya upelelezi ya jeshi hilo... "Hao wanaosema hawana imani na jopo hilo hawana hoja isipokuwa waliache jeshi la polisi lifanye kazi yake."""

    Concern
    Ninashaka hapa hivi uchunguzi wa jeahi la polisi kama mimi mtendwa sitaki kwanini unalazimisha wakati sina imani na ulichokiunda na cha ajabu nawe unanambia hata kama hutaki sie tunaendelea.

    Nini kipo nyuma ya pazia la polisiiiiiii???
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Unatuchanganya na taarifa zako nusu nusu...........
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,052
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    eeh Mola mbariki mja wako!
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Duh, Mungu atusaidie na kumponya ndugu yetu!! I don't trust these guys from SA.
     
  5. Imany John

    Imany John Verified User

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    "BBC Swahili~ Mwenyekiti wa chama cha
    madaktari nchini Tanzania
    Steve Ulimboka anaendelea
    kupokea matibabu katika
    hospitali moja mjini
    Johanesburg Afrika Kusini alikolazwa katika chumba cha
    wagonjwa mahututi.
    1 hour ago"

    Mwisho wa kunukuu

    Source:BBC PAGE FB.
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wewe mbona ueleweki kila muda unakuja na habari za kushtua auminiki jinsi unavyoleta habari inawezekana unaongeza na yako, jana tumeambiwa anaendelea vizuri na figo zake zimeanza kufanya kazi.

    Wengine wanasema Dr Ulimboka yupo Ujerumani.
     
  7. CHABURUMA

    CHABURUMA Senior Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwenyezi mungu msaidie dr Ulimboka.
     
  8. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Tuzidi kumuombea
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hizo nilizokuwekea rangi nyekundu ndio nini? fafanua.
     
  10. Imany John

    Imany John Verified User

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Haitakusaidia,jadili mada we mang'aa.
     
  11. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,119
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Aksante mkuu kwa kuliona
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ritz, fahamu kwamba ya jana si ya leo. Now yuko ICU, tumwombee.
     
  13. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inatisha na kusikitisha! Doa la wazi kwa serikali ya dhaifu hilo. Kwa mbaaali naiona The Hague ndani ya TZ.
     
  14. MSOROPOGAS

    MSOROPOGAS Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Dr ulimboka amewekewa mashine ya kupumulia na yuko mahututi (koma), mwandishi alimtembelea SA.
    Source: BBC idhaa ya kiswahili
     
  15. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    JK na Pinda wajiandae kupokea samansi toka The Hague.
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    habari imeeleweka,habar ziko 2,ya kwanza inahusu hali ya ulimboka south afrika na ya 2 inahusu kauli ya jeshi la polisi
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,120
    Likes Received: 9,824
    Trophy Points: 280
    Hii (kama ni kweli) inakatisha tamaa kusema kweli...Namuombea Mungu amponye.
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Habari hii inaumiza sana moyo wangu lkn serikali inafurahi sana
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tell us whom u trust mdau
     
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,966
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Inaumiza na kusikitisha sana!!!!
     
Loading...