Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BBA Stargame...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Papa Mopao, May 11, 2012.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Nimegundua kitu kimoja, katika Big Brother inayoendelea sasa hivi huko Africa Kusini, kuna makundi mawili, la kwanza ni kundi lililojaa wasanii na kundi la pili si la wasanii. Kuna utofauti mkubwa sana katika haya makundi mawili. Kundi la wasanii limechangamka zaidi na wanaoneshwa kwa muda mrefu kuliko lile kundi la pili, vilevile kuna umoja fulani hivi, lile la pili naona kila mtu na time yake, umoja wao si wa kuridhisha.

    Kundi la wasanii lina waongeaji wengi na wacheshi, kundi la pili sijalisoma kabisaaaaaa!
     
  2. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kundi la kwanza,wamejaa vizibo tu,fake wengi! Kdogo kna prezo,me penda goldie n ladymay..rok kdogo..bt thy r cul..kule kwngne majungu jazz
     
  3. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Wako cul kabisa kwenye kundi la kwanza kwa jinsi nilivyowasoma, ila kundi la pili naona bado hawajazoeana kabisa, ndo maana wamepewa task ili wapate kuzoeana mapema!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    muwe mnatuadisia hivyo hivyo.....eehe....hamna mtu katongozwa....?....nani kaonekana ndude yake wakati wa kuoga....?
     
  5. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hahaha umeona eh!
     
  6. S

    Skype JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Safari hii hakuna staili za kina boke?
     
  7. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ola n Chris voluntarily exited the bba game, ola anabp anahtaj close medical care jaman..duh ntammiss Ze BiG Ola
     
Loading...