BBA jumba la ngono, uzinzi na ulevi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, May 19, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 23,902
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 63
    Kila mwaka matukio yanayojiri kwenye jumba hilo ni ngono zembe, uzinzi na ulevi.
    Zaidi ya hayo BBA ina mpya gani?
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,522
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Buji, waache vijana wale raha.
    Bondeni wapelekwa bure, pombe bure, vitanda bure.
    Ahh let them enjoy life to the fullest
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 23,902
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 63
    Big Braza ni ujinga ambao daima huwa sijishughulishi nao.
     
  4. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama wewe pombe hupendi muziki hupendi, kubinjuana hupendi basi huna sababu ya kuishi
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    daaaah kama yule Bhoke kashindiliwa kitu kudadadeki ataka anajipindya tu kama samaki kanasa kwenye ndoano ......na ile ni kavu live yaani asijidai sijui safe sex hakuna ilikuwa kavu...yaani wadada wanauza timu kirahisi sana
     
  6. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwingine jana kaomba kondom wawekewe kondom kwenye mabafu lotus ili wapewe doz vzur
     
  7. hKichaka

    hKichaka JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi ndio dunia ya dot. com mzee unashangaa nini ,itafika mahali hata huku bongo mambo yatakuwa hivyo hivyo
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 27,733
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 63
    Kuangalia hiyo BBA ni kukosa kazi ya kufanya.
     
  9. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yalianza uk,yakadoda....wakaiacha naona africa ndio imeshika kasi labda na yenyewe itafika mahali itachosha na kufa....
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,306
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    kwa kweli hakuna program inayonisikitisha kama hiyo ya big-braza...!na sielewi kwanin inapewa publicity kubwa kiasi kile

    wakati huo huo kuna tetesi kwamba mikanda mingi ya ngono inarekodiwa mule ndani
     
  11. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si kwa kuwa sisi ni malimbukeni, kufanya ngono mbele ya kamera tunaona bonge la ujanja.
     
  12. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 5,678
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    hata mimi ningekula zigo.
     
  13. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    pale ni full maigizo, it is not what they are, people are so fake, they are doing it for camera...mimi nimeacha kuangalia sioni kipya
     
  14. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,755
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    hoja ya msingi. mara nyingi najiuliza really iitwayo kufurahia maisha ni nini? kupombeka, 'kubinjuana', muziki nk. so suppose unakuwa navyo vyote hivi ndo kusema utakuwa unafurahia maisha? hii dhana ya kufurahia maisha huwa inanikwaza sana na labda kujiona sio kwenye channel ya kuyafurahia haya maisha ya duniani.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,488
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 83
    umepewa ruhusa kuangalia BBA? na huku unafuata nn? ukiachwa tena usirudi hapa,ohooo! we dont serve dinner ujue!
     
  16. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 36
    Hivi UK hakuna tena BIG Bradha, mbona nakumbuka muda si mrefu sana ilikuwa kwenye screen huko? naomba nijuze mamaa..
     
  17. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli, nimekumbuka bujibuji kapigwa ban jf na mkewe
     
  18. R

    Rweye JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 10,574
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
    Ngono si ndo uzinzi/uasherati? Sasa tangu lini uzinzi/uasherati ukawepo zembe na isiyo zembe
     
  19. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mifupa huliwa na wenye meno mkuu!!!
     
  20. lono

    lono JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kama hiyo avatar yako hapo
     
  21. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #21
    May 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Wazinzi wanaongezeka kila mwaka Africa, sidhani kama wataiacha. Kwa Africa yetu hii, utasikia hadi vitoto vya STDIII vinasimulia BBA.
     

Share This Page