Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BBA graduate looking for a job

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by SUPERUSER, Aug 16, 2011.

  1. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    wadau jf nina degree ya business administration(accounting) gpa 3.9 natafuta kazi ili kujikimu pamoja na kupata experience,kama kuna mtu yoyote mwenye information au mawazo naomba msaada wenu
     
  2. A

    Agrodealer Senior Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu haya ndo maisha yetu tulio wengi so pambana kila nyanja mana siku hizi kila mtu anajitahidi kusikilizia anakotokea na umeshakua msala kwa wasomi wengi. Kikubwa kuwa na marefa wa maana kutoka utatoka japo utakua umechoka sana.
     
  3. t

    tabularassa One Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anza na hizi ajira za finca wilayani then upate uzoefu ndipo uombe sehemu nyingine. zipo mikoani tuwasiliane
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Siku hizi unapotafuta kazi una invest kwa kufanya kazi ya kujitolea..
    ili walau uendelee kupata experience while at the same time networking...
    Thou hata hixo za kujitolea na interships imekua shida, ni kujituma sana
    kutembelea maofisi mbali mbali related on your area of study...
    It will take time but eventually utapata kazi.... Best of Luck.
     
  5. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Nashukuru kwa ushauri wakuu.......@Tabularassa One namba yang ni 0717754355....thanx
     
  6. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,921
    Trophy Points: 280
    nenda kwenye audit firm yoyote ufanye kazi hata kwa ujira mdogo lakini utapikwa vizuri kikazi.wakati unafanya kazi jiandikishe for CPA exams,itakusaidia kuwa up todate hata kama hutafaulu lakini pia soko linataka sana CPAs mkuu!
     
Loading...