Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bayport-Oneni huruma kwa wazazi wetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Apr 15, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wana JF
    kiukweli hawa BAYPORT hawana huruma kabisa hususani kwa wazazi wetu wasioelewa nini maana ya mkataba,

    BAYPORT wamemrubuni mzazi wangu(MWANAHEWA HASSAN MTOLERA) ambaye ni mwalimu pale MPWAPWA-DODOMA na kumfanya akope laki moja unusu(150,000),lakini cha kushangaza BAYPORT wanamkata mzazi wangu laki nane (800000) yaani analipa mara tano ya ile pesa aliyokopa,sasa je huko ni kumsaidia ama kumwibia?

    kwanini BAYPORT msitafute pesa zenu kiharali kabisa pasi kuwaibia wazazi wetu kwa kuwapa mikataba isiyo onekana?


    wanasheria naomba msaada wetu,nahitaji kuwapeleka mahakamani BAYPORT kwani wakifanyacho ni unyonyaji na hakitakiwi kufumbiwa macho


    LEO NI MZAZI WANGU,KESHO ATAKUWA MZAZI WAKO
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,065
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Daa sasa Eng umeshindwa kweli kumsaidia 150k? Hzi financial institutions ndogo ndogo ni wezi ajabu,kuna platnum credit nayo ni nomaaaaa!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Dah!! Huo ni wizi wa wazi kabisa!
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    huo ni ujambazi wa hali ya juu
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    kaka huwezi amini,yaani leo nampigia simu mama na kumwuliza kuhusu habari za yeye kwenda DODOMA,mwanzo alikuwa akinificha lakini mwishowe ndipo alipo nieleza kuwa alikwenda DOdoma kufuatilia na kuwauliza BAYPORT kwanini wanamkata 50,000 kwa kila mwezi wakati tayari deni alisha lipa na ktk deni inaonekana anatakiwa kulipa laki nane

    majibu kutoka kwa BAYPORT hayakueleweka na ndipo mama alipo amuwa kuwaacha wakate hadi wamalize deni lao,lakini nikamwambia kuwa wanakuibia hao,akasema kuwa hata mkurugenzi alisha waandikia barua kusitisha makato hayo,lakini bado wanaendelea kumkata

    hakika tanzania inahitaji mabadiriko,tumenyonywa na weupe,sasa tunanyonywa na weusi tena bila huruma,shida zetu ndio zinazo tuumiza
     
  6. E

    EGPTIAN Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkataba aliousaini amepewa(ana copy?) kama anacopy peleka wezi hao mahakamani. Vibaka hao.
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ngoja niwasiliane nae,na sina hakika kama walimpa mkataba maana wanaelewa wakifanyacho
     
  8. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 624
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    nasikia bayport inamilikiwa na kigogo hapa mjini,wamefikia hadi kuwa na kesi za kufoji maelezo ya watu na kuwadai mikopo hewa...sanasana walimu..fuatilia kaka
     
  9. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    watafute pesa kwa njia sahihi na si kulazimisha na kuwaonea walimu tena kwa kuwalazimisha kuwakata madeni wasiofaidika nayo.

    Wanasheria naomba msaada wenu

    lakini pia mbunge wa mpwapwa,huyo ni mpiga kura wako anaenyanyaswa naomba ulifuatilie hilo na mwalimu huyo apewe haki yaki
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,563
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280
    Mkuu natumaini umesoma
    naamini ungekuwa msaada mzuri kwa mama kabla ya kuleta mamalalamiko huku..sijui kipato chako lakini hata kumpa wazo tu
    hakuna wahuni ama wezi kama hao jamaa na wale wa blue..kwa ambao awajui hi ni taasisi ya wahuni kadhaa mmoja alikuwa waziir anaongoza bandari yetu hivisasa na mwingine ni waziri mshenzi namwita mshenzi maana ametuibia uda sasa amekutwa ameiba hata manispaa sijui ni nani ...hawa waliongozwa na vijana wa lioba pesa pale baclays kwa kukusaidia pesa nyingi hizo kuanzisha hayo matakataka ni mali za baclays wakapewa pekekwa kesi maahakamani wazee wakasimamia sidhan kama ipo tena ..ni huzuni kubwa kama ni mpenzi wa hizo takataka
    pole kwa mama
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    CEO wake ni John Mbaga kwa hapa Dar wapo Jirani Hospital ya Dr.Massawe Morroco...
     
Loading...