Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bayi apenya mkutano mkuu CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Oct 11, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [TABLE="width: 879"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #ffffff"][TABLE="width: 599"]
    [TR]
    [TD]

    Na Dina Ismail


    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [TD="width: 140, bgcolor: #FFFFFF"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][TABLE="width: 599"]
    [TR]
    [TD]MWANARIADHA mahiri wa zamani na Katibu Mkuu wa Kamati ya Olimpiki Tanzania (TOC) hivi sasa, Meja mstaafu Filbert Bayi, amefanikiwa kuchaguliwa kuwa mjumbe wa mkutano mkuu wa taifa wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), akiwakilisha Wilaya ya Karatu mkoani Arusha.


    Bayi amefanikiwa kukata tiketi hiyo kupitia uchaguzi uliofanyika hivi karibuni, baada ya kupata kura 264, ambapo ataungana na Mary Sulley kura 545, Ori Pembe (kura 460), Fabiola Deo (kura 456) na Amsi aliyepata kura 322.

    Katika uchaguzi huo, nafasi ya uenyekiti wa wilaya, ilikwenda kwa Mustafa Mbwambo aliyepata kura 512 na kumwangusha Gerald Gwaha aliyepata kura 148, huku mgombea mwingine aliyefahamika kwa jina la Tippe akijitoa katika kinyang’anyiro hicho.


    Kwa upande wa nafasi ya Halmashauri Kuu (NEC), Awaki Tlemai, alishika nafasi ya kwanza kwa kupata kura 545 akifuatiwa na Daniel Ilakwahhi kura 114.


    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyu ni shujaa aliyesaulika. Ni bahati mbaya kuwa CCM hiyo hiyo iliyomtelekeza bado ni mwanachama wake. Na hili ndilo tatizo la watanzania walio wengi ingawa si wote. Hili ndilo tatizo kubwa la rafiki yake Fred Sumaye. Woga na kudhani kuwa nje ya CCM hakuna maisha.
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Hivi ni kweli Samwel Sitta anayajua ?? VIONGOZI woooote wanakimbilia Uongozi CCM ?? Wote wenye Vibiashara Vishule; Viwanda; Mashamba; Wizarani - woote wanaCCM ?

    Hadi Filbert Bayi ? ni nini anataka CCM na Ametosheka ? [eti, nadhani Ametosheka]
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,551
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Mtoto wake mmoja anaitwa Englibart sijui yuko wapi
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kumbe huyu jamaa ni gamba? Na ndio maana anatafuna pesa za olimpiki kama njugu.
     
  6. p

    politiki JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hakuna mtu mbaya kama anayeona maovu na kushindwa kuyakemea ni mwovu kuliko anayeyatenda maovu hayo,
    Bayi anajua wazi jinsi CCM inavyoangamiza nchi hii badala ya kukemea anakwenda kujiunga nao naye anakuwa kwy
    kundi la pili la watu wabaya kuliko mafisadi.
     
  7. S

    Samkyjr JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli ndio maana tunapata marais legelelege kweli wana ccm mnamchagua Bayi ambaye hata kusimamia timu ya olimpiki anashindwa, kweli bado tuna safari ndefu kweli kwa upuuzi kama huu ccm itaongoza milele tanzania.
     
  8. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kweli inashangaza mno hata CHADEMA kuongozwa na mtu aliyeshindwa kuwaongoza KONDOO wa BWANA akageuka kuwatafuna na kuwapa mimba hahahaha inashangaza kweli CCM itaongoza Daima ika
     
  9. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona ni mwizi tu huyo? kaiba hela za toc kumbe ni kwa ajili ya kampeni.
     
  10. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    LOL! Sikujua hili. Mie namfahamu Bayi wa miaka ya 80 alivunja rekodi ya dunia wenzake wakachukuliwa na nchi tajiri yeye akadanganywa na kurejea nchini eti ni uzalendo. Kumbe kaishia kuwa kibaka! Kweli Tanzania ni chuo cha ujambazi na ufisadi!
     
  11. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Yaani pamoja na mbio zake na kuvunja santuri ya dunia, Bayi kaambulia kura 264, mwanamama mtembea kwa miguu Mary Sulley kampita kwa kura 545, Ori Pembe (kura 460), Fabiola Deo (kura 456) na Amsi aliyepata kura 322. Yaani kawa wa mwisho miongoni mwa wajumbe wateule.
     
  12. Josephine

    Josephine Verified User

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ahaaaaaaaaaaaaaaaaa,kumbeeeeeeeeeee.

    ama kweli ukistaajabu ya Mussa utaona...........
     
  13. s

    slufay JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kauli ya sumaye enzi zile " ukitaka mambo yako yanyooke njoo ccm" mngetaka Bay afanyaje wakati yeye ndiye. ! Njoo ccm shule ziwe. Za 3anzania ili kusaidia tanzania ishike nafasi yÀkwanza kimataifa
     
  14. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160

    Desi Mangola umetoka madani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Kumbe wanachagua kutokea mwishoni??
     
  16. B

    BigMan JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    humo jf wengi ni wageni sana katika siasa ya nchi hii na wengi hatufahamu kabisa mambo mengi filbert bayi amewahi kugombea ubunge jimbo la karatu mwaka 2005 na pia nafasi hiyo aliyogombea amekuwa nayo tangu mwaka 2002 hivyo hakuanza leo
     
Loading...