Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bayern Munich itatwaa ubingwa wa ulaya 2012

Discussion in 'Sports' started by Kalumbesa, Apr 4, 2012.

  1. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ingawa kihistoria kwa miaka ya hivi karibuni,hakuna timu iliyoweza kuchukua kombe la klabu bingwa ulaya fainali ikifanyikia nyumbani kwa timu hiyo(uwanja/nchi husika),nawatabiria Bayern Munich kuvunja mwiko huu hasa ukizingatia nina amini watawatoa Real Madrid katika nusu fainali.Endapo Barcelona wataingia fainali basi nao watakuwa wanataka kuvunja mwiko mwingine wa kulitetea kombe hilo,ila naamini Bayern Munich ndio watakaoibuka kidedea..kwangu kikwazo cha Munich kuchukua klabu bingwa ulaya ni Madrid..Naelewa uwezo wa timu nyingine mbili Chelsea na Barca ila nawapa Bayern nafasi zaidi

    Mwaka fainali Bingwa
    2012 Munich ?
    2011 Wembley Barcelona
    2010 Madrid Inter Milan
    2009 Rome Barcelona
    2008 Moscow Man Utd
    2007 Athens AC Milan
    2006 France Barcelona
    2005 Instabul Liverpool
    ..........................................
    ..........................................

    Hatimaye siku imewadia,nabashiri Bayern Munich 3 Chelsea 1
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Duuh ni ngumu kutabiri!!!wajerumani siku zote hufika fainali au nusu fainali kumalizia ndiyo huwa tabu.wanaweweseka dakika za mwisho
     
  3. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kila nkimfikira Frank Ribery, Sjneider na Mario Gomes napata mchecheto. Real Madrid nao ni moto. Hii itakuwa nusu fainali ya historia
     
  4. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kaka sjneidjer kafikaje huku.
     
  5. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Labda anamaanisha frank ribery,arjen robben na mario gomes bila kumsahau schwansteiger,muller
     
  6. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bahati mbaya iliyopo miaka ya hivi karibuni marefa wa ulaya wamekuwa mabundi hawajui chochote,ukiondoa tu kizazi cha dr wa marefa duniani ambaye amestaafu kuchezesha .!CORINA!huyu mzee alinifanya nipende kuangalia mpira,kwa mfano mechi ya jana tungeshuhudia penati mbili kila upande ili kubalance mchezo,au mzee corina asingeruhusu hata penati moja,vijana mnaotaka kuwa waamuzi fuatilieni video za huyu mwamuzi mstaafu,utafurahi kuangalia soka,jana wana jf nimemkumbuka sana babu corina,duuuu.
     
  7. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pierluigi Collina was exceptional referee,Howard Webb kwa sasa anajitahidi kama fainali ya kombe la dunia alichezesha vema sana,tatizo kubwa la Webb ni pale mojawapo ya timu zinazocheza inapokuwa Man U
     
  8. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtanzania imara ni kweli huyu jamaa anajitahidi.
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wala hakuna ugumu wa kujua kwu Chelsea ndio mabingwa wa Ulaya mwaka huu
     
  10. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mpita Njia Mambo? Hata usingesema Avatar yako tu inaongea!
     
  11. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wale mashabiki wa England itabidi waishangilie chelsea,lakini mimi timu yangu itaanza kucheza msimu ujao naomba mnipe sapoti timu yenyewe ni JUVENTUS.
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,123
    Likes Received: 3,666
    Trophy Points: 280
    tukupe saport gani sasa!!
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Watachukua Chelsea
     
  14. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Mbona sioni ARSENAL wala CHELSEA hapo? Ina maana ARSENAL ni weupee UEFA Champions league?
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,123
    Likes Received: 3,666
    Trophy Points: 280
    mtu akikusoma katikati ya mistari unasomeka kama baca wamebebwa, huko sahihi, abrossini alicheza rafu, wakati kona imepigwa, siyo wakati kona inapigwa, hakuna njia ambayo peluigi colina angeweza kubalance mchezo kwa kutoa penalt pasipo sababu, yaani awape tu milan penalt! hawakuchezewa rafu inayostahili kupewa penalt. ilikuwa sahihi milan kufungwa, mechi ya kwanza wali-pack container wakapata sare, kwenye mechi ya marudiano iliwalazimu kupata angalu goli moja ili washinde moja bila, ama sare ya 1-1 kuwawezesha kisonga mbele, kwenye jitihada ya kulitafuta hilo goli moja ndio wakaruhusu mpira kuchezwa (wali unpack container) ikawaruhusu kina pique, messi, iniesta kuwapumulia shingoni na kwa kiwewe wakaanza kuvunja kanuni za uchezaji, adhabu ya penalti haingeepukika. LONG LIVE PELUIGI COLINA.
     
  16. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,123
    Likes Received: 3,666
    Trophy Points: 280
    Wataaibika sana hawa chelsea, subiri muda ufike.
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    itapita chelsea kwa barca kama marefa watakuwa ni waingereza tena wanaoipenda uingereza zaidi ya hapo kama ac watolewa kwa penati za magumashi chelsea lazima mpewe red wachezaji kama wa 2 ili mtoke mapema..
     
  18. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bingwa ni mh mh bar.....oh...nooo.real,chelsea....oor soree bay....no nimesahau ni barcelona!
     
  19. GIUSEPE

    GIUSEPE Senior Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unaota?
     
  20. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    Chelsea tunag'oa hao jamaa waliobebwa jana
     
Loading...