Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BAWACHA yalaani wabunge wa CCM & CUF kupitisha mswada wa katiba mpya....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Nov 25, 2011.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Baraza la Wanawake wa Chadema-Bawacha limewalaumu sana na kuwalaani wabunge wa CCM na Serikali kwa upotoshaji wa makusudi juu ya muswada wa katiba mpya. Imelaani wabunge wanawake kushabikia jambo ambalo dhahiri litaathiri wanawake na watoto na walemavu.

    Imelaani wabunge wa CCM na CUF kuacha kujadili hoja na kujadili watoa hoja. Imeonya kuwa kama mambo yataachwa hivi, tutapata katiba mbovu kuliko ya sasa.

    Imelaani vyombo vya umma vinavyotumika kupotosha. Imewapongeza Ussu Mallya na Ananilea Nkya kwa kutoa elimu bora ya uraia kwa watu.

    BAWACHA imesema hayo kwenye mkutano wa waandishi wa habari leo.
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haya sasa CHADEMA Curbs sasa waunguruma kwa wala dili wetu wa CCM na CUF bungeni wenye ajenda moja tu; namna iliobora kuhujumu na kuudhalilisha 'UBINADAMU, HAKI NA UTU WA MTANZANIA' kwa faida binafsi za kuchumia tumbo kwa masikitikiko makubwa kwetu wananchi.
     
  3. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    One love BAWACHA uchungu wa mwana aijuaye mzazi
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    CUF walishaolewa na CCM kwahiyo ni lazima tu watamsikiliza bwana wao
     
  5. L

    Lua JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawa nao wapo, nilishawasahau. hongereni kwa kuamka.
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Kumbe kuna Bawacha!
     
  7. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baraza la Wachagga Chadema, hiki chama kweli cha ukabila yaani kila sehemu Mchagga,
     
  8. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,402
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Duh Hii sumu Magamba wasiposhutuka!! Watakuwa wanarushiwa Mawe na wananchi kwenye Tume Yenyewe!!
     
  9. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baraza la Wachagga Chadema, hiki chama kweli cha ukabila yaani kila sehemu Mchagga, USSU MALYA, ANANILEA NKYA, hawa nao wachagga wanatumia taasisi za watanzania kwa faida ya CDM chama chao cha wachagga.
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Too myopic to mount a logical discussion on the JF daiz!!

     
  11. t

    thatha JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Bawacha hawajui kuwa wazazi wao wako ktk harakati za kuwekwa kinyumba ie nyumba ndogo adi watoe matamko ya aina hiyo?
     
  12. k

    kipinduka Senior Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  13. k

    kipinduka Senior Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawana jipya 2meshazoea chadema na upotoshaji ktk jamii alafu yawezekana ajenda ya mosh kwan weng wao ni wa huko na chama chao cha ukoo
     
  14. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wenzenu wakisoma nyie mnatafuta mahakama.....then magereza
     
  15. m

    massai JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    shule jamani,shule,....zingatieni na uthubutu achaneni na mambo ya kipumbavu ya ukabila na udini,hao wamama ni vichwa kuliko maelezo,vipi katika harakati zao umeona uchaga gani hapo ndio yaleyale ya magamba kufikiri kwakutumia masaburi?? Wenzenu wanapeleka familia zao shule nyie mnabaki kusubiri na kulalama,shauri zenu,jakaya wanae anawapeleka mambele kusoma nyie na upumbavu wenu mnabaki kulalama tu,karibuni chadema alakiniu kama mmnatakaka kubebwa pamoja na ujinga wenu,tafadhali msije kwani mtachemka chadema hakuna kubebana lazima uwe unauelewa wa kutosha na elimu pia. Umesha uliza mkoa wa kilimanjaro una shule ngapu mpaka za sekondari mpka una baki kulalama kuhusu elimu na maendeleo uchagani????fanya uchunguzi alafu pata elimu kama wewe hukusoma basi somesha wanao.
     
  16. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kama ni hivyo basi UWT =Umoja wa Wasagaju Tanzia
     
  17. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    chadema haitochukua nchi kwani inaukabila la kichaga tena akina yesuu na maria hili lita haribu
     
  18. j

    jigoku JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkigoma bwana huna hata aibu?mngemaliza kwanza kuvuana magamba ndipo uje na hoja za kuchangia,maana hakuna chama Mfilisi kama CCM,hakuna chama cha kifisadi kama CCM,wabunge waliochoka wanatoka CCM,Mkigoma bisha juu ya haya
     
  19. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    masala gulangwa.
     
  20. n

    nyangwe Senior Member

    #20
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawakuogopa umande na utawalia tu na hao unaowachukia na kuwakebehi
     
Loading...