Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BAWACHA mnaiangusha CHADEMA!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by REMSA, Aug 21, 2012.

  1. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Naomba niwakumbushe viongozi wa BAWACHA kuwa mna jukumu la kufanya kuharakisha ukombozi wa Tanzania.

    Viongozi wa BAWACHA baada ya kumaliza Bunge tunaomba sasa tuwasikie mkiwa kwenye M4C kama inavyosikika BAVICHA.Kwa taarifa yenu wanawake wengi hasa vijijini wanahitaji kuamshwa.

    Leo hii ikiitishwa mikutano ya CCM wanaojaa kwenye mikutano ni wamama na kanga zao, na ikumbukwe wanawake ndio waelimishaji na wahamasishaji wazuri.
     
  2. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    UMENENA VEMA MKUU MIA! Hawa BAWACHA HATUWASIKII KABISA.
     
  3. p

    pomoni Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ni kweli hapo umenena, bawacha chukueni hatua no time to waste, ni wakati wa kitanda kwa kitanda, mvungu kwa mvungu sasa, hakuna lingine.
     
  4. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Aaa hata mimi nilisahau kama wapo! Mmmmm
     
  5. M

    Magesi JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenye list ya viongozi wa BAWACHA TAIFA ATUPIE HAPA
     
  6. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Susan Lyimo,makamu mkt
    Naomi kaihula, katibu mkuu
    Subira naibu katibu mkuu
    Mariam Msabaha makamu mkt Zbar....
    Kimsingi hakuna wanachokifanya,na wanataka kugombea tena muwaulize wameifanyia nn BAWACHA mpaka wagombee tena?
     
  7. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hawa BAWACHA mwenyekiti wao aliambiwa kuwa hajaqualify kuwa mbunge wa viti maalum. Hiyo ni kumaanisha kuwa BAWACHA haipe heshima na chama, ndio maana iko dormant...
     
  8. M

    Makyomwango JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naiomba wanachama wa BAWACHA wawe makini katika kuchagua viongozi wakuu wa baraza lao. Ombi langu maalum ni kuwapiga chini viongozi wote waliomo kwenye secretariate ya baraza kwani wanaonekana kuwa wao ni watu wa kukaa ofisini wakati huu siyo muda wa kufanya hivyo
     
  9. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mie naamini wanajipanga
    vyema wapeni time. Time will tell. Uchaguzi bado aliyekuambia wanagombea nani?????
     
  10. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ni kweli! Hili BAWA la CHAdema linahitaji operation mahususi ili huyu ndege aruke sawasawa
     
  11. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe Kama hujui nyamaza kimya!! Sisi tulio nao karibu ndo tunajua!
     
  12. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mkuu kwa hali ilivyo yanahitajika mabadiliko,maana wamepwaya sana.
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Recycled!
    Thread kama hii ipo
     
  14. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Sasa kujipanga huku kunachukua miaka mingapi?maana kuna wakati uliletwa uzi hapa na wakaahidi
    kuwa sasa watasikika,lakini ndio kwaanza tunaona wanazidi kuwa likizo.wanaweza kujipanga kwa
    miaka 50 kama CCM,siamini kama CDM wana muda huo wa kuwasubiri hawa BAWACHA kuendelea
    kujipanaga kwa miaka kadhaa.
     
  15. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hi mwenyekiti wa BAWACHA Ni nani vile!
     
  16. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Good point indeed
     
  17. M

    Magesi JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika kuelekea uchaguzi wa 2015 kila mmoja ndani ya CHADEMA anatakiwa kuwajibika kwa nafasi yake ndan ya chama kwa pamoja kama kweli 2nahtaj mageuz ya kuundoa mfumo wa utawala wa CCM ulioshindwa.Katika hili uwajibikaji kwa upande wa BAWACHA ni kama haipo na hili ndio kundi ambalo lingeweza kuwaunganisha wakinamama ambao ndio wamekua mara nyingi wapiga wengi kuliko kundi lolote ndan ya jamii.Kunahtajka mabadiliko ya haraka ndan ya BAWACHA la svyo CDM tutaishia kulalamika.ESTER WASSIRA AMEONYESHA WELED WA HALI YA JUU KATIKA KUJENGA HOJA NA MAONO YA MSINGI KWA KIPINDI KIFUPI NDAN YA CDM HVYO ANGEINGIA KATIKA BAWACHA ILI KUWAUNGANISHA WAKINA MAMA KUIUNGA MKONO CDM UONGOZ UZINGATIE NAFAS YA KINA MAMA KATIKA KUCHUKUA DOLA 20I5 NI KUBWA HVYO MKAKAT NI MUHIMU KWA KUNDI HILI KWA MASLAH YA TAIFA NA CDM NAWASILISHA
     
  18. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nakuunga mkono,BAWACHA ipo kimya sana,tunasikia BAVICHA(Heche)
    Tunahitaji mtu kama Easter wassira,huyu kamanda ni mpiganaji,msomi atatufaa sana kuwaamsha wanawake.Tukiweza kuwaconvice wanawake,2015 tunachukua nchi kiulaini
     
  19. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Nikisikiaga kitu kinaitwa BAWACHA natamani kutofuatilia mambo ya siasa,nimeshasema mara kadhaa
    BAWACHA ni janga ndani ya CDM,kuna wakati mpaka ilimlazimu DR kuja kujibu hoja hapa jamvini na
    tukaambiwa sasa tutawasikia,lakini cha kusikitiasha ndio wamezidi kuwa kimya.Kama kuna eneo linalohatarisha
    ushindi wa CDM ambao uko wazi 2015,ni BAWACHA."Mna bahati nyinyi wamama wa CDM kazi yangu hainiruhusu
    kujihusisha na siasa,ningeanza huko chini na moto wangu mngechangamka wenyewe.Agh.......may be wanapoingia
    kama akina Esther Wasira wakiingia ndani ya BAWACHA wanaweza kuleta CHANGAMOTO.
     
  20. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ni kweli anaumuhimu wake. Lakni kumbuka katiba ya cdm haina mianya ya uteuzi uteuzi. Ukitaka uongoze bawacha lazima uchaguliwe. So ajipanga hata next time agombee nafasi ndani ya bawacha. Ila c lazima awe kiongozi ndani ya cdm maadam ni mwanachama mchango wake utapokelewa na anaweza akaongezwa ktk M4C japo c kiongozi kama tunavyo muona kamanda Mawazo, Ally Bananga na wengine wengi tu.
     
Loading...