Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BAVICHA yazidi kujiimarisha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, May 2, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kimetoa wito kwa wanafunzi kutoka vyuo vikuu kugombea nafasi za uongozi serikalini, kuanzia ngazi za vijiji ili kufikisha elimu ya mabadiliko kifikra maeneo hayo.

    Akizungumza kwenye uzinduzi wa tawi la Chadema Chuo Kikuu cha Mtakatifu John, tawi la Dar es Salaam jana, Mwenyekiti wa Baraza la Vijana Taifa (Bavicha), John Heche, alisema wananchi wengi vijijini wanakabiliwa na matatizo mengi ya umaskini yanayotokana na ukosefu wa uongozi bora.

    “Tanzania ina zaidi ya vijiji 20,000 maeneo hayo yote Dk Willibrod Slaa hawezi kuyafikia na akitaka kufanya hivyo itamchukua muda mrefu, ninyi mliopata elimu ndiyo mnaostahili kwenda huko na njia pekee ya kuleta mabadiliko ni kugombea nafasi za uongozi kuanzia ngazi za vijiji,” alisema Heche.

    Heche alisema kwa sababu hivi sasa chama kina mtandao kila chuo kikuu cha Tanzania, njia hiyo ndiyo itakayowezesha wananchi kunufaika na elimu ya vijana kutoka vyuo vikuu.

    Source:Mwananchi Jumatano
     
  2. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Saafi BAVICHA NI M4C TU NCHI NZMA.
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ni wito mzuri kwa wapenda mabadiliko wote popote walipo!! Kuna vyeo vingine havili muda mrefu, na uongozi ni kujitolea kwa hiyo wenye uwezo wa kugombea na wafanye hivyo.
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    pamoja heche.mkuu WA UKENYEGE NIMEKUMISS,ULIKUWA visiwa vya maldives nn.
     
  5. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Tatizo wasomi wengi hawaamini kwamba serikali ya mtaa na udiwani si kazi yao, kosa kubwa.
     
Loading...