Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BAVICHA yajitanua kimataifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mdutch, Jan 14, 2012.

  1. Mdutch

    Mdutch JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepita kwenye facebook wall ya katibu mkuu wa BAVICHA Deogratias Munishi nikakuta picha hii akiwa nahutubia mkutano wa vijana wa demokrasia duniani huko Sydney Australia kwenye ukumbi wa bunge la nchi hiyo.

    sijajua nini alichokua anawasilisha na hiyo ilikua ni jana.

    Nawapongeza viongozi wa Bavicha ila challenge ni kwamba mkumbuke mna kazi kubwa hapa nyumbani ya kuwafanyia vijana.

    [​IMG]

    Huyo ndiyo Munishi katibu mkuu wa BAVICHA akiwa nafanya vitu vyake uko Sydney. UVCCM mpooooooo?
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    ndani ya kombati jeusi
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kuwa ulaya sio njia ya kutatua matatizo ya ajira kwa Vijana,Wajaribu kuwaunganisha vijana Nchini tyr kwa kutumia rasilimali zilizopo ili kujiletea maendeleo
     
  4. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,646
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Mimi naona hii kamati ya waziri Nchimbi (ambayo Kibanda alijitoa) ya kutafuta "vazi la taifa" inapoteza muda bure! Kombati imeshararua anga za kimataifa nadhani tungei-adopt moja kwa moja kama vazi la taifa. Ha ha ha ha ha ha.
     
  5. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmh Katibu Mkuu Bavicha kumbe anaitwa MUNISHI kazi ipo!!!!
     
  6. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Munishi ndio nani tena huyo mbona si mfahamu?...halafu mnaposema BAVICHA mnamaanisha nini BARAZA LA VICHAA WA CHAGGA au mnamaanisha nini. Tuambiane bana wengine ni wageni hapa.
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,913
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    shigela anajua kuwatukana wastaafu tu,hivi shigela ni kijana?
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kila la heri BAVICHA
     
  9. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    End of thinking Capacity. Kwa CCM wewe ndio intellectual, great thinker, kisima cha maarifa, policy analyst na mshauri wa Chama. Kwa mtaji huu kufika 2015 tutakuwa tumeangamia
     
  10. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hongera cdm hongera bavicha
     
  11. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Acha kubwabwaja wewe kama domo kaya, jibu hoja. Nimeuliza huyo munishi ndio takataka gani na bavicha ndio nini au ni baraza la vichaa wa chagga?...sasa unaonge ongea utafikiri umedondoka kutoka juu ya mwembe wewe kama nani?...au ndo wewe huyo munishi mwenyewe...
     
  12. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Na mtesema yote... Vipi yale maupuuzi yenu na maugomvi uvccm yameishaga??? Sisi cdm ni kazi tu...
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    mkuu AUSTRALIA siyo ulaya. Nenda shule, bado hujachelewa
     
  14. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kwanini unasema Munishi ndio takataka gani? Hivyo ndivyo mnavyjifunza huko kambini kwenu kwenye Umoja wa Viwavi wa CCM? Mimi nikiuliza Mkukutwa ndio takataka gani utajibu nini? Sasa matusi yanatoka wapi? Hunijui, sikujui so matusi hayaniumizi hata kidogo. Kwamba hujui Bavicha ni kitu gani hilo ni tatizo lako unless uwe ndio unajifunza siasa leo hii. Wenzio kina Malisa, Shigela, Nape, Masauni, Bashe na wengineo wanajua nini Maana ya Bavicha. Pole sana ndugu yangu maana umedhirisha namna ulivyo debe tupu.... zaidi ya mifupa hakuna kitu kingine kichwani mwako zaidi ya matusi.......
     
  15. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,646
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Sometimes hapa ndipo CHADEMA mnapokosea. Ilikuwa ziara binafsi? Kwa kuwa yupo ndani ya vazi rasmi la chama sidhani kama ni shughuli binafsi. Kama ndivyo, kwa nini taarifa haikutolewa kwa umma mapema? Sijui hili linaangukia kwa nani but I think itakuwa Kurugenzi ya Mambo ya Nje au Habari na Uenezi. There must be a problem somewhere regarding information dissemination to the public.

    Haiingii akilini kwa mtu mzito kama Katibu Mkuu BAVICHA kupasua anga lote all the way to Australia halafu wahusika wamekaa kimya tu, umma haujui lolote hadi mmoja wetu (mwanJF) just by chance akutane na taarifa FaceBook na kutumegea hapa.

    Kwenye discussion Kipima Joto ITV jana Mh. Mnyika alituhakikishia kwamba falsafa ya CHDEMA ni "Nguvu ya UMMA" kama ndivyo basi "Taarifa kwa UMMA" ni jambo la msingi na muhimu na itolewe kwa wakati. Usitegemee umma uku-support bila kuupa taarifa.

    JITOFAUTISHENI NA WENGINE.
     
  16. k

    kipinduka Senior Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukwel nanyi mmezid mbwembe kwenda Australia ni ajabu sana kwa BAVICHA,nimeamin ule msemo wa wahenga LIMBUKEN HANA SIR
     
  17. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,646
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Mkuu you're wasting your time kujibizana na takataka.
     
  18. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yethu wangu. Naona unaendelea kujimbia mdomoni tu. Hivi unadhani kila mtu humu ndani ni mwana chadema ama mwana ccm?...huyo aliyewadanganya kuwa ukibanwa kwa hoja usingizie uccm amewararua kisawa sawa...tena usijaribu kuropoka ropoka. Nimeuliza kuhusu munishi ni nani na bavicha ni nini sasa nakushangaa wewe umenivamia, au wewe ni mrs munishi?...au wewe ni nyumba ndogo yake?...jaribu kujibu hoja acha porojo hizo kama umedondokea pua sema mrs munishi..
     
  19. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hicho sasa ni kihere here,. Wewe sio hata mwana CDM na inawezekana hata haujui CDM ni nini...waulize watu wa arusha wanaijua CDM vizuri na mbowe wake pale alipowaandamanisha watu mpaka NMC wakakeshe yeye akaenda zake kulala na Joyce Mukya...hahahaha hao ndio wenye CDM bana wewe yako ni karai tu...
     
  20. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli kaka...labda tu haujui, munishi ameeenda australia kuwashawishi vijana wajiunge na CDM, si hata heche aivyoteuliwa tu kuwa mwenyekiti alienda ujerumani, sasa na yeye ameenda huko kuosha nyota kama bosi wake, ameshindwa kufika mlandizi kuhamasisha watu wajiunge na chama yeye kaenda kusafisha nyota kwanza..kaaazi kweli kweli...
     
Loading...