Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BAVICHA watangaza maandamano yasiyo na kikomo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by THE PRINCE, Nov 16, 2011.

  1. T

    THE PRINCE Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kupinga uonevu wa polisi kwa raia, wanafunzi kunyimwa mikopo na sifa wanazo, wamachinga kuonewa. source: chanel ten news
     
  2. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 80
    thats cool..yataanzaza lini??vipi kuhusu ya katiba mpya ya magamba??
     
  3. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nimesha nunua buti na bakora pia begi la kubebea mkate sintachoka kamwe na Mungu anisaidie na kunipa nguvu.:crutch:
     
  4. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    jamani eeh me naomba kabla ya mtu kutangaza maandamano awe ameshaandaa siku ya kuanza maandamano, yataanzia wapi na kuishia wapi..me nshachoka kusikia hizo habri , Maganba wameshanichosha sasa nataka tu kuandamana sio kusikia makelele ya maandamano bila utekelezaji
     
  5. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    ni wazo zuri sana na linashikika maana lina hoja za msingi katika kizazi hiki, utekelezaji uwepo yasiwe matamko yasiyo tekelezwa , nitawaunga mkono kwa kila aina niwezavyo kusimamia ukweli tupo pamoja.
     
  6. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Am in!
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yakija na ya kupinga katiba mbovu sasa c itakuwa vululuvululu tu?
     
  8. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    tutabeba agenda zote kwa pamoja
     
  9. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Nishaweka order ya mikate. Maji na leso kwa ajili ya mabom ya machozi.
     
  10. k

    kipinduka Senior Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa BAVICHA hawana jipya,baada ya kufanya maendeleo wao ck zote wapo road,2mewachoka
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    mimi nayataka ya katiba..hayo mengine tutayaanzisha tukiwa njiani kuelekea magogoni..naomba kurudia sitaki bla bla nataka tahere na sehemu ya kuanzia maandamano..hawa magamba wameshatufanya wajinga
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    tulipokuwa wanafunzi kwenye chuo fulani tuligoma. makanjanja wa vyombo vya habar tanzania wakatuhoji tukawaambia sababu za kugoma kwetu, kesho wakaripoti eti tunagomea chakula. siiamini hii habari ya chanel 10.
     
  13. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sema umewachoka peke yako basi nanyie magamba itisheni yakwenu tuone watu wataenda kwenye maandamano gani sema wewe mchumia tumbo
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,758
    Likes Received: 1,881
    Trophy Points: 280
    Maji kwa ajili ya kunawia yale mabomu Yao ya machozi ni muhimu pia mkuu
     
  15. j

    jigoku JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    wakuu tutakosana wenyewe kwa wenyewe kama tutakuwa tunaambizana jambo halafu ahalitekelezeki bila kuambiwa sababu ya msingi,haya maandamano tuambiwe yatafanyika lini,wapi,saa ngapi na yataanzia wapi,na anaeyaratibu tujue ni nani ili tushirikiane nae kwa kila hatua,maana kama yametangazwa na vyombo vya habari basi kila kitu ni hadharani.so tunachohitaji ni seriousness ya jambo.Na kwa kile ninachokiona bungeni na kile ninachokisikia,natamani yangekuwa ya katiba.Mungu tusaidie tuishinde vita hii,hivi kweli kuna njia gani mbadala wa kuikomboa nchi yetu kwa kurejea kauli za wabunge wa CCM na CCM B?No way wacha watupige mabomu lakini tutashinda.Mh Regia wape salamu wabunge wetu kwa kuwa wewe uko jukwaani sasa hivi waambie tunawapenda wote na tunawaombeamsitusaliti,waambie hatutanii tuko serious ni bora tufe wengine tumeshaamua kwa ujinga wa bunge wa CCM na CCM B wanaotufanyia.
     
  16. HT

    HT JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I smell something! Mambo ya mikate nini?
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    badala ya maandamano tutangaze mkusanyiko mbele ya vital goverment institutions ili kazi zisiendelee,hapo ndipo matakwa ya wenyenchi yatakaposikilizwa.
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Mtaishia kutangaza maandamano tu.
     
  19. M

    Manji Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni wewe au naota?! Ina maana Chadema uongozi hamna? Juzi juzi hapa Heche katuambia ktk facebook tukutane kimara tunaandamana, kwenda hamna mtu eti makao makuu ya chama wamefuta. Leo wewe hapa unakubali kwa kuthibitisha ktk jf maandamano yapo wakati kule fb hakuna Tangazo. Sikiza, wengine tuna ratiba zetu za kujipatia ridhiki hatuli ktk siasa, kuweni na utaratibu unaoeleweka wa kutoa taarifa kwa wanachama wenu.
     
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nao UVCCM watatangaza maandamano yasiyokoma siku ambayo BAVICHA wataandamana kisha wote watapigwa marufuku. Chakachua nikuchakachue nakuta kwenye tukio bwaaaaaa!
     
Loading...