Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BAVICHA ni Kijiwe, Si Taasisi!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, May 21, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ule msemo wa lisemwalo lipo na kama halipo linakuja; umetimia ndani ya CDM kwa kitengo chao cha Vijana kuzidi kusambaratika kimtazamo na kujikita katika kutoa kauli tata ambazo zinakosa mshiko machoni mwa jamii.

    Suala la Shibuda limeleta msuguano miongoni mwa uongozi wa juu BAVICHA huku Mwenyekiti Taifa (John Heche) na Makamu Mwenyekiti Taifa (Juliana Shonza) wakitoa kauli zenye utatanishi kuhusu kumpinga Mheshimiwa Shibuda.

    Watanzania tulio makini, tumekuja kuamini kuwa BAVICHA ni genge la washikaji wachache wanaondekeza maslahi yao kuliko maslahi ya taifa. Kitengo hiki ndani ya CDM kimekuwa ni taasisi binafsi yenye mlengo wa kulinda maslahi ya Mbowe & Co kwa kutumia kivuli cha UTAIFA zaidi. Tunashukuru siku zinavyosonga mbele CDM inazidi kujiweka UCHI na kuwapa nafasi watanzania kuamini yale yaliyotamkwa siku za nyuma kuhusu CDM kama taasisi ya walio wachache wanaotumia migongo ya wengi KUSHIBISHA MATUMBO YAO. Hivyo maneno ya viongozi wa BAVICHA imetupa ushuhuda kuwa wao ni wanagenge lililo na maslahi binafsi na wala sio umma, asante dada Juliana Shonza kutoboa uozo uliopo BAVICHA na CDM kwa ujumla
     
  2. S

    Somito Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 25
    Ukiona Mtanzania kama wewe usiependa mabadiliko na kushabikia negatives against change,seriously kama asemavyo Kamanda wa ukweli Lema "Unahitaji ukombozi wa fikra" Pole!
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama bavicha ni kijiwe...UVCCM utaiitaje??
     
  4. lwakaja

    lwakaja Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    magamba @work
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Shibuda yulee anapita ni mwite wakuu tumulize maswali au nimkaushie?
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ongezea Na ya ukaskazini ili thread yako ikamilike na Dau kutoka kwa Nape liongezeke
     
  7. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280

    Ni fedheha sana kwa kijana kuwa mnafiki kiasi hiki.
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    MINAKUBALIANA NAYE NI UJINGA VIONGOZI WA OFISI MOJA KUPINGANA KWENYE VYOMBO VYA HABARI!
    NI UPUMBAVU MKUBWA SANA NA AIBU YENU BAVICHA! c
     
  9. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Unaona Mbowe and CO ndio wanaongoza Bavicha? tumia akili wewe kila kitu kina taratibu zake usiropoke ujinga tu, Juliana shonza unaemsifu hapa anajua kusoma katiba ajue mamlaka yake?!! yeye kaitiwa Waandishi na nyie wenye njaa mkatengeneza story hamna mipango mpo tu mnadaka uzushi mnaruka nao kama vichaa...
     
  10. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kauli yako hii mfu ina mchango gani ktk ujenzi & ukombozi wa mtanzania?

    How much did you sold your sould then?
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    Bavjcha kwa nini mlitoa tamko? ili muonekane kuwa na nyie mpo?
     
  12. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si tu ujinga bali upuuzi wa hawa watoto wa baraza la vichaa wa chadema wanaotafuta majina kisiasa!
     
  13. Makete Kwetu

    Makete Kwetu JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ben

    Wanafiki kama hawa wako wengi hawatuumizi kichwa nw....nasikia siku hizi njaa zao zimezid wanafadhiliwa kwa pesa kiduchu sana. Hawana jinsi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    ukute mzee kijeba kabisa huyu mkuu ben
     
  15. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona UVCCM arusha walisema rais ajae lazima atoke kaskazini,UVCCM Mkoa wa pwani wakakataa hukuleta hii thread kwamba UVCCM ni kijiwe,by the way nenda kachukue buku yako kwa nape
     
  16. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naona bangi za kuvutia chooni zinazidi kukuharibu
     
  17. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kupingana kwa hoja sio shida,issue ni kama watapeana sumu kama nyinyi wenzetu
     
  18. m

    mamajack JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mawazo mfu hayo,kweli wewe unahitaji ukombozi wa fikra!
    umeona tamko la bavicha tu ukaona nawe upate imaarufu humu jf,acha mawazo ya kifisadi wewe ni kijana and najua unahitaji ukombozi wa kweli!
     
  19. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35


    uozo niliyouona hapa ni UOZO wa hii thread yako hapa. umetumia nguvu nyingi na muda wako mwingi kutengeneza uozo huu. pole sana ww na sisiem yako
     
  20. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Bavichaa!
     
Loading...