Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BAVICHA mwenyeji mkutano wa kimataifa wa vijana Africa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mdutch, Nov 24, 2011.

  1. Mdutch

    Mdutch JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nipata taarifa kwamba Baraza la Vijana la Chadema BAVICHA liko kwenye maandalazi kabambe ya kuwakutanisha vijana wenzao kutoka mataifa mbalimbali barani Africa kuanzia kesho ijumaa hadi jumapili jijini Dar es salaam.

    Taarifa iliyotolewa kwa vyombo vya habari muda mfupi uliopita na katibu mkuu wa Baraza hilo zinasema kwamba lengo kubwa la mkutano huo ni kubadilishana uzoefu na ujuzi wa kimkakati na kimbinu katika maswala ya uchaguzi. kampeni zaidi ya Sera za kimaendeleo kwa vijana. Pia taarifa hiyo inaonyesha kuna baadhi ya vyama tawala Barani Afrika kama kile cha Bibi Hllen Johnson Serlief wa Liberia vitawakilishwa na vijana wao.

    Nawapongeza sana BAVICHA kwa kujipambanua kimataifa zaidi na pia inaonyesha jinsi gani Chadema kinajiandaa kukamata dola.
     
  2. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    UVCCM yote ipo Dodoma haina mawazo kama ya Bavicha. Big up sana CDM na BAVICHA kwa ujumla
     
  3. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Manyanza: How the hell do you mention UVCCM in serious issues???
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    UVCCM mawazo yao ni posho tu nani atawalipia gesti basi.
     
  5. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkutano mwema :spy:
     
  6. M

    MCHUMIA NCHI Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UVCCM ni mafisadi watoto,hawawezi ktk suala sensitive kama hili.BIG UP CHADEMA and BAVICHA.
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    That is a way to go!
    Bravoooooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    uvccm wako bize dodoma ...kikao si chao lakini wamejazana huko
     
  9. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera Bavicha you are living Nyerere Legacy by actions!
     
  10. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Uvccm pia waalikwe kwenye hicho kikao.
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahaaa umemsikia mkuu wa kaya anvyowapiga mkwara? eti hela za kujikimu na kukaa pale Dom wanazipata wapi?
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hahaaa haaaaa take the bow mkuu :poa
     
  13. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    I like it! You've said it all
     
  14. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,319
    Trophy Points: 280
    Like father like son,safi sana Bavicha kwa kujionyesha tofauti yenu na watoto wa Mafisadi ambao sasa hivi wanapigana vikumbo Dodoma kutetea kila mtu baba yake.
     
  15. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    gud muvu
     
  16. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Na mkutano huu utafadhiliwa na wale jamaa zetu wa ujerumani ambao ndio wanao tufadhili siku zote ili tuweze kuibatiza tanzania
     
  17. L

    LAT JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    wala usijali na usiwe na wivu, pia Sabodo siku zote yupo kuendelea kusaidia na kufadhili shughuli za chama madhubuti CDM
     
  18. R

    Rweye JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Inaonekana wazi sera,falsafa,mikakati na maono ya Bavicha yanasomeka na kueleweka kila mahala ndo maana ya hiyo heshima mnayopewa...big up,Tz na Afrika kwa ujumla inawatambua vijana wenzetu!
     
  19. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Political Retrogressive and out of tune with time? It is clear that you are the one that is following that line of thought
     
  20. j

    jigoku JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Thank you ever so much BAVICHA for this kind of struggle,Sio kukaa na kupanga safu ya mafisadi tu namna ya kuyatetea na kutengeneza mtandao wa kifisadi ili wafisadi milele rasilimali zetu,wafundisheni hao mavuvuzela ya CCM.
     
Loading...