Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bavicha Moro kuandamana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by OSOKONI, Feb 26, 2012.

  1. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,383
    Trophy Points: 280
    Baraza la Vijana la Chama cha Demokrasia na Maendeleo (BAVICHA) mkoa wa Morogoro limeandaa maandamano makubwa ya amani yatakayofanyika Machi 5, mwaka huu mkoa wa Morogoro.
    Madhumuni ya maandamano hayo ni kupinga vitendo vya unyanyasaji vinavyofanywa na Jeshi la Polisi dhidi ya wananchi wasio na hatia.
    Taarifa iliyotolewa na Mwenyekiti wa BAVICHA, Morogoro ilisema maandamano hayo yatafanyika katika wilaya zote za mkoa wa Morogoro na kushirikisha wafuasi wa Chadema, wanaharakati, wasomi pamoja na wananchi wanaoguswa na vitendo vya unyanyasaji vya Jeshi la Polisi.
    Katika manispaa ya Morogoro, maandamano yataanzia katika ofisi za Chadema mkoa wa Morogoro, mtaa wa Konga na kupita katika mitaa mbalimbali ya manispaa hiyo na kuishia katika Ofisi ya Mkuu wa Mkoa.
    Wilayani, maandamano yataanzia katika ofisi za chama hicho wilaya na kuishia katika ofisi za wakuu wa wilaya husika.
    Lengo kuu ni kufikisha ujumbe kwa Serikali na Jeshi la Polisi kiujumla juu ya vitendo hivyo vya unyanyasaji ambavyo vimekuwa chanzo cha mauaji ya wananchi wasio na hatia na hivyo kuhatarisha amani ya nchi.
    “Maandamano hayo yanafanyika huku tukirejea mauaji ya makusudi yaliyofanywa na Jeshi la Polisi mkoa wa Arusha Januari 5, mwaka jana dhidi ya wafuasi wa Chadema waliokuwa wakiandamana kwa amani.
    Hali hiyo ilisababisha vurugu kubwa ambapo mbali ya mauaji hayo, wananchi kadhaa walijeruhiwa na wengine kupoteza mali zao.
    CHANZO: NIPASHE JUMAPILI
     
  2. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wataambiwa hakuna kibali siunajua tena Hilo linawahusu wao?




     
  3. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Best wishes..."CHADEMA chama cha musimu"..by Jakaya M.Kikwete.
     
  4. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,848
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Yule mama RPC wa morogoro ameshapokea taarifa za kiintellegencia kuwa al-shabab watakuwepo pia so kibali hamna labda wajaribu tena mwakani!!
     
  5. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hahahah mkuu unanichekesha kweli,na ni lazima itakua hivyo,taarifa za ki intelejensia ni kwa maandamano ya amani tu,ila kwa wahamiaji haramu kama wasomali wanaingia mpaka ndani ya mikoa ya nchi lakini taarifa za kiintelejensia hazifanyi kazi!
     
  6. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    wakitoa sababu hiyo ntacheka sana kuwa wao ndo wanaogomewa
     
  7. c

    chama JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakuna njia nyingine ambayo mnaweza kuitumia zaidi ya maandamano? Tumieni hekima

    Chama
    Gongo la Mboto DSM
     
  8. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,653
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Nawaunga mkono
     
Loading...