Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BAVICHA kuchakaza Igunga, Operesheni Chukua Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chief Isike, Jul 23, 2011.

  1. Chief Isike

    Chief Isike JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naona CDM wameanza kuvizia kuichukua iliyokuwa himaya ya Rostam. Nafikiri kati ya vitu ambavyo jamaa hawa waliwahi kuwaza au ku-foresee ni pale walipoamua kufanya ziara ya ujenzi wa chama mkoani Tabora mapema mwaka huu ambako pia Dr. Slaa aliupatia mkoa huo hadhi ya kutumika kutangaza/kuongeza majina mengine katika Orodha ya Mafisadi. Ziara hiyo itakuwa ni utangulzi mzuri wa kazi nyingine inayoanza kesho ikiongozwa na Baraza la Vijana (BAVICHA). Makamanda kibao watakuwa mkutanoni kesho. Kama kawa maandamano yataanza kwanza.

    Operesheni hii inaitwa Operesheni Chuku Igunga (OCI). Mwenyekiti Heche amezungumza na waandishi wa habari leo kuwajuza tukio la kesho. Ambapo pia 'kamgonga' vibaya, JK na Pinda katika udhaifu wa serikali kuchukua hatua madhubuti kumaliza tatizo la umeme. Mnataka habari zaidi wakuu...? Naomba kuwasilisha.
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Nasikia kuna madiwani wa CDM hapo? Wawe intelijensia pamoja na uongozi wa hapo
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,769
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    "Mzee ruksa miaka 10 hakuyamalza, mzee Nkapa miaka 10 hakuyamalza, mie miaka 5 hayajaisha nmeongeza 5 mingne hayatakwsha" Jk
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kauli ya kipumbavu hii!
     
  5. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good idea
     
  6. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kikwete ana kiburi cha kijinga sana. Nafikiri ile kujua kwamba ana jeshi legelege na watanzania wavivu wa kufikiri na kutenda basi anaona hawezi kuguswa na chochote. But naona dalili za kuchoka kwa watanzania zinazidi kuongezeka. Na kadri siku zinavyokwenda ndivyo watu wanavyokata tamaa ya maisha. Juzijuzi tu, tumesikia kijana kajirusha kwenye bwawa la maji machafu huko mabibo na kufa, kisa maisha magumu. Hivi mtu kama huyu ambaye yupo tayari kutoa uhai wake kutokana na ugumu wa maisha ataona shida gani kuingia kupambana na polisi bila kujali uzima wake? Mtu aliyekata tamaa ana nini kilichobaki mikononi mwake?

    Na nyie mashabiki wa Kikwete na CCM, mshauri kwa umakini huyu kilaza wenu, manake huu mzahamzaha hutumbua usaha. Atafia pale Ikulu kama anaendelea kufanya mzaha kwenye mambo ambayo yapo serious.
     
  7. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wabunge wa cdm wanaenda pia?
     
  8. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,669
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    kila la kheri CDM tunatarajia kutafanyika kazi ya uhakika sana ili kulipata jimbo hilo...pia haya majimbo mengine ya Bariadi na Monduli nayo tunayasubiri kwa hamu kubwa.
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Kwa nini wasiiite Operation Igunga Chukuliwa yaani OIC?
     
  10. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acha uchokozi Mzito Kabwela. OIC inamilikiwa tayari. Inatosha hata hiyo ilimradi ujumbe umefika. Uzuri wa jina siyo utendaji mkuu.
     
  11. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri makamanda wetu hyo kesho,walipueni Magamba mpaka wakome
     
  12. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,909
    Trophy Points: 280
    Hivi anatufanya hatujui kwamba 10 + 10 + 5 = 25 !!!! Kwani kila rais anayeingia anaanza upya? Watanzania si wajinga kwa hesabu rahisi kama hizi!!!
     
  13. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkumbushe Cummulative Statistics ndo ataelewa. Watu wengi waliokimbia hesabu ni wezembe hata kwenye kufikiria
     
  14. Chief Isike

    Chief Isike JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
     
  15. Chief Isike

    Chief Isike JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Ok! It might have existed as a good idea. Hata hivyo it is my own interpretation. Mimi ndiyo nimeamua kuifupisha namna hiyo OCI. Yeye hakuisema katika press.
     
  16. Chief Isike

    Chief Isike JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli mkuu. Jamaa anataka kuchokoza mambo mengine tu hapa. Kwani OCI (ambayo by the way ni ya kwangu mwenyewe) ina tatizo gani. Let's go with it.
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Natamani CHADEMA wamsimamishe Said Bagalile original!
     
  18. n

    nyelesa Member

    #18
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    By Degedege [​IMG]
    "Mzee ruksa miaka 10 hakuyamalza, mzee Nkapa miaka 10 hakuyamalza, mie miaka 5 hayajaisha nmeongeza 5 mingne hayatakwsha" Jk

    Shule yako ndogo nini?Inaonesha jinsi usivyoona mbali,nadhani wewe ni magamba.
     
  19. K

    Kaseko Senior Member

    #19
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuko pamoja pale igunga
     
  20. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    cdm tujipange tuchue jimbo hilo tutaweka heshima sana cdm twende kazi bavicha
     
Loading...