Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BAVICHA Arusha yazidi kujizatiti

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwan mpambanaji, Sep 3, 2011.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bavicha mkoa wa Arusha imezidi kujipanga kwa kuhakikisha kuwa inawatia vijana ujasiri.Katika kupata vijana wameanzisha Bavicha Cup,kombe litakaloshindaniwa kwenye kata zote za mkoa wa Arusha.Akizungumza na vyombo vya habari ofisini kwake jana mwenyekiti wa Bavicha mkoa Kamanda Nanyaro,ambaye pia ni diwani wa Levolosi,alisema kuwa watatumia njia zote,michezo na njia mbalimbali kuhamashisha vijana kujua na kutetea haki zao
    Kesho Jumamosi tuna fainal Kata ya Kingori,na Jumapili tutazindua Longido,hatutalala hadi kieleweke,alisema Nanyaro...
    Source www.chademaarusha.com
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wamepata wapi hela? Lazima mtuweke wazi isije ikawa mnatumia posho za vikao mlizozikataa kuanzisha makombe ya mbuzi. Huo utakuwa ni unafiki mkubwa.
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    posho ni malipo halali kwa wabunge na kama serikali ya magamba haitaki kuziondoa bora chadema wazitumie kwa njia hiyo ili ziweze kuwarudia walipa kodi wenyewe.

    Magamba endeleeni kutoa rushwa huko igunga maana huo ndio mwisho wenu wa kufikiria.
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Mh. Nimrod Mkono na Aden Rage wametoa hizi pesa
     
  5. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli mwendawazimu hajijui
     
  6. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Hivi wewe ulizaliwa saa ngapi?kamuulize baba yako anapata wapi hela za kukulisha wewe.
     
  7. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Hivi mtu kama wewe na aina hizi za comment ukirogwa utalalamika?
     
  8. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Pongezi
     
  9. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera zenu wanachadema,kwa kufanya hivyo itaongeza mshikamano na ari zaidi kwa wanachama,hongera Nanyaro wewe ni mpiganaji Bavicha unaiweza Mungu awatie nguvu
     
  10. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Hongera sana CDM AR songa mbele
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Yaani vigagula vimejaa hadi kwenye mitandao?? Hakyanani mwaka huu magamba hakuna jambo mtaacha kufanya.

    Igunga tayari mmeshatoa kafara sasa hapa JF mmeona mmezidiwa nguvu na hamna hoja sasa umeamua kutishia kutumia ile silaha yenu ya kawaida ya maangamizi. Bahati mbaya hapa hakuna anayerogeka!
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    kwanini unapenda utukanwe we mpuuzi?
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    kamloge mama yako aliyekuzaa pumbavu zenu nyie washirikina wakubwa.
     
  14. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    <br />
    Waulize kwanza uvccm wa chama chenu wametoa wapi mamilioni ya kuanzisha bank ya vijana inayotarajiwa kuanza hivi karibuni,
     
  15. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    CCM ipo toka uhuru na ina miradi mingi kwenye mzunguko. Isitoshe pesa kidogo za ruzuku inazopata huwa tunaweka akiba.
     
  16. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    unbiliveble huyu ni Arafat au kuna Arafat wawili humu!
     
  17. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mwita25 ni sawa na mwezi mchanga. Hakuna mkurya kilaza kama huyu wakurya wengi wana awareness kubwa ila huyu hajui halafu hajui kama hajui lolote.
     
  18. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Cdm go ahead, kwa Arusha kiukweli wamefanikiwa kuwateka vijana hiyo nguvu iliyobaki waipeleke mikoa ya kusini.
     
  19. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />

    Rudisheni mali za watanzania mlizochuma wakati wa mfumo wa chama kimoja, milkuwa mnachanghisha watu hela ili kujenga viwanja nk. Rudisheni muanze upya, eti mna miradi, mngekuwa na miradi mngehangaika kufisadi mali zetu, huna haya wewe.
     
  20. only83

    only83 JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Unaonekana mtu mzima lakini mawazo yako ni ya kitoto.....Hivi mbuzi ni shs ngapi mpaka useme ni hela za posho,unapoleta hoja hapa JF kumbuka kuwa wewe ni mtu mzima usiwe na mawazo ya kitoto toto mkuu...Fanya kama tunakufahamu,utaona aibu mkuu........
     
Loading...