Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BAVICHA Arusha wamtembelea Mjane wa Marehemu Msafiri Usa- River

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Imma01, Jun 18, 2012.

  1. I

    Imma01 Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    469742_231899546929706_773467928_o.jpg 303395_4117876754677_887857394_n.jpg 177005_349339011802671_1969644085_o.jpg

    katika hali ya kuonyesha ushiriano na umoja, nimeipenda hili swala la Baraza la Vijana wa Arusha kumtemeblea mke wa MArehemu Msafiri aliye uwawa kwa kikatili huko Arumeru Mashariki.

    Nivema sana kama chama na kama makamanda wenzake kua pamoja na familia ya marehemu kwakua alifia haki na Chama pia.

    Saaafi sana Makamanda wa BAVICHA Arusha kwa kuonyesha ushirika na ukomavu wenu.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    POLE SANA fAMILIA ILE!
    Na wale waliouawa na POLISI wa Andengenye watembelewe!
     
  3. Msambaa mkweli

    Msambaa mkweli Senior Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    katika hali ya kuonyesha ushiriano na umoja, nimeipenda hili swala la Baraza la Vijana wa Arusha kumtemeblea mke wa MArehemu Msafiri aliye uwawa kwa kikatili huko Arumeru Mashariki.
    Safi sana makamanda wa Arusha.
    Nivema sana kama chama na kama makamanda wenzake kua pamoja na familia ya marehemu kwakua alifia haki na Chama pia.

    Saaafi sana Makamanda wa BAVICHA Arusha kwa kuonyesha ushirika na ukomavu wenu.
     
  4. O

    OIL CHAFU JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 618
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Napendekeza BAVICHA waandae mkakati wa muda mrefu wa kuisaidia familia hii, japo bado sijajua uwezo wao wa kiuchumi. Ni kweli mahitaji kama mchele, unga na sabuni tuupeleke, lakini tutapeleka hadi lini? hebu kaeni chini, angalieni namna ya kuikwamua familia hiyo ambayo imeondokewa na bread winner kwa namna ya uwekezaji ambao utawasaidia maisha yao yote. Angalieni, kuna watoto wanaosoma? kama ndiyo tuweke mkakati wa kusaidia hata ada. Pia huyu mama anaweza kupatiwa mtaji gani ili afanye kazi itakayomwingizia kipato cha kudumu bila kutegemea kuletewa ready made food.
    Ni hayo tuu wadau
     
  5. G

    GABE100 Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mfano wa kuigwa.
     
  6. mashami

    mashami Senior Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pamoja makamanda!
     
  7. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    safi sana makamanda
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ili siyo jukumu la bavicha tu ni jukumu la chama maana marehemu alikufa akijenga chama. Hivyo waangalie namna ya kuhakikisha watoto wa marehemu wanapata elimu ya uhakika siyo wawe wanaenda shule huku wakipiga miayo .
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Issue hapa siyo kuwa tembelea tu, hapa ni kuwawezesha wategemezi wa marehemu kama walikuwepo....lakini ninacho kijua mimi kuna ambao walikuwa wanatibiwa kwa garama za chama maana wengi tuna jua walio uwawa lakini kuna wengi walivunjika miguu na wamekwa hawawezi kufanya shughulizao kama awali...chama hakija watupa kina wakumbuka na huwa wanakuwepo kwenye mikutano mingi ya chadema Arusha.
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,400
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Nimependa sana.
     
  11. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    SAFI SANA MAKAMANDA KWA KITENDO IKI CHA KUMJALI MJANE UYU KWANI MAGAMBAs WALIZUSHA KUWA CHAMA MAKINI CHADEMA KIMEMTELEKEZA, THAT IS VERY NICE
     
  12. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kifo cha msafiri na makamanda wa chadema ni ushindi dhidi ufedhuli wa wapinga haki!mlale pema makamanda wa cdm mliotangulia mkipigania haki,kale kanjia mlikokaacha hivi sasa ni barabara kubwa kuelekea uhuru wa pili wa nchi hii dhidi ya mkoloni mweusi(ccm).machozi ya mwenye haki ni manukato mbele ya mungu,poleni makamanda na pole mjane wetu mrs.msafiri
     
  13. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,510
    Trophy Points: 280
    Nawapongeza Bavicha Arusha kwa jambo hili.Hizi ndizo siasa zinazofaa.siasa zinazojali utu na kuthamini mchango wa mashujaa wetu katika harakati hizi

    Comrade Nanyaro Ephata na makamanda wengine kwa ujumla hongereni sana kwa jambo hili.Tushirikiane tuone njia ya kuisadia familia hii

    Wakati huu pia tuendelee kushinikiza Jeshi la polisi kuhakikisha kila aliyehusika katika tukio lile haki inatendeka.Katika harakati hizi tunapoteza wenzetu wengi njiani,wengine wanajeruhiwa.Tuonyeshe mshikamano kwa vitendo katika kukabiliana na casualities zitokonazo na mapambano haya.

    Wapenda mabadiliko wote Jf tuangalie namna ya kusaidia familia hii kwa kushirikiana na BAVICHA na hata chama
    Nitawasiliana na kamanda Ephata(mwenyekiti BAVICHA-Arusha) tuone namna bora ya kufanya hili
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kamanda siku nyingi sana kulikoni au majukumu....
     
  15. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,510
    Trophy Points: 280
    Ni majukumu tu mkuu wangu...Tuko pamoja always comrade!
     
  16. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  17. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  18. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    wapenda sifa , wauza sura hao, acheni siasa misibani.
     
  19. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Wewe kichwani kwako si kuzima wewe!
     
  20. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safi sana
     
Loading...