Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baunsa wa night club.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Sep 10, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Baunsa wa night club alienda kutibiwa mgongo kwa doctor. Doctor baada ya vipimo akamuuliza baunsa ilikuwaje mpaka akapata mshtuko wa uti wa mgongo.BAUNSA;Nilipoingia ndani asubuhi nikitokea kazini,nilisikia makelele chumbani kwangu nikajua mke wangu yupo na mwanaume mwingine,nikazama chumbani lakini sikumkuta mtu,mara nikasikia mlango wa sebuleni umefunguliwa kwa fujo,nilipochungulia kupitia dirishani nikamwona mtu anakimbia huku anavaa shati,nikachukua fridge nikamrushia nikiwa ghorofa ya tatu,hapo ndipo niliposhtua uti wangu wa mgongo.{Alipomaliza tu kauli yake,akaingia mgonjwa mwingine kaharibika kama kagongwa na gari}. Doctor akamhoji;vp ndugu,nini kimekusibu?.MGONJWA;Nilisahau kuweka alarm asubuhi nikachelewa kuamka kwenda kazini,kazi yenyewe niliajiriwa jana tu baada ya kukaa jobless kwa muda mrefu,nikatoka nje huku navaa nguo,mara nikapondwa na fridge kichwani.{Mara akaingia mgonjwa wa tatu akiwa na hali mbaya kuliko waliomtangulia}.Akaanza kujieleza,'Doctor,mimi nilikuwa nimejibanza ndani ya fridge,mara ghafla lile fridge likabebwa na kutupwa kutoka ghorofa ya tatu mpaka chini'.
     
  2. ZENITH

    ZENITH JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 630
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Huyo wa tatu huyo ndo chanzo cha mambo yote!
     
  3. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ingebidi wamuwowe kama adhabu pambaf.
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huyo wa pili dah! Sijui alisemaje?
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    duh! Kaaz kwel kwel
     
  6. O

    OBOTE Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wa 3 apambane na kibano cha baunsa papo hapo na Dr shahidi
     
  7. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii nimeisikia leo kwenye Radio One, kipindi cha habari nyepesinyepesi!! kumbe kadokoa huku!!!
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duuh! Hii hatari,lakini mimi mwenyewe nimei-translate kutoka page moja ya ki-jamaica.
     
  9. M

    Man soul Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayaaa! Knockout hyo hapo meen.wote wamebug step kila mmoja acmame kweny nafas yake.Dr refa mm promota
     
  10. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Kama mi ndo baunsa naanza ku deal na mbaya wangu hapo hapo, huyu jamaa niliyemdondoshea frige kwa bahati mbaya nitamwomba msamaha baada ya kumaliza shughuli yangu ya kumwazibu mbaya wangu
     
Loading...