Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baunsa na majibu ya ngoma

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by tindikalikali, Jun 13, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Baada ya kupima ngoma maongezi ya daktari na baunsa yalikuwa hivi. Baunsa: mbona unanishangaa tu badala ya kunipa majibu? Dk. Naogopa utanidunda nikikupa majibu yako.
     
  2. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Basi baunsa kashajua majibu yake!
     
  3. Guma Mlugaluga

    Guma Mlugaluga Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Keshajua lakini hajaambiwa nini! Hana sababu ya kupigana!
     
Loading...