Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baunsa Kaaazi kweli

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kimbweka, Jul 15, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    fropkicombodybuilderssd6.jpg fropkicombodybuilders2ul2.jpg
     
  2. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kimbweka una vituko..kaaazi kweli
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Madawa hayo kwa ajili ya wrestlers
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Vipi ukiwa na Mume kama huyu
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Lazima apate na kiserengeti boi cha kumkanda!:A S tongue:
     
  6. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    uo ni ugonjwa, si kawaida, karaha tupu kuwa na mwili kama huo.
     
  7. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Vipi baunsa akifume kiserengeti boy kiko na mamaa!
     
  8. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    atakiminya hadi ugali aliokula jana utamtoka.
     
  9. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Wala hamuhitaji kitanda.....anakupakata tu:pound::pound::A S tongue::A S tongue:
     
  10. k

    kisonzo Member

    #10
    Jul 16, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni sindano tu, hakuna binadamu anaweza kuwa hivyo.nami pia najaribu kuinua lakini hapo hapana.ukisikia doping basi ndiyo hiyo
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jul 16, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,175
    Likes Received: 16,151
    Trophy Points: 280
    Ni kweli, kiasili binadamu hawezi kujengeka kihivyo bila msaada wa anabolic steroids na human growth hormones. Lakini pia nadhani hizi picha zimefanyiwa usanii wa namna fulani kuzidisha ukubwa wa maungo ya huyo jamaa
     
  12. upele

    upele JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona nyeti zipo vile vile au hapo kaona noma kuziongeza
    utani bwana hakuna jitu kama hilo ni photoshop hizo
    Conquest-hata umlishe kokoto uharo ndio asili yake-BATA.
     
Loading...