Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Battery ya Laptop inahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by bishoke, Sep 16, 2010.

  1. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakubwa jamvini natafuta battery ya laptop. Laptop yenyewe ni hp model compaq 2510p.
    Kama kuna yeyote anayeweza kuipata mpya tafadhali tuwasiliane kwa 0784 398 893 kujua bei na namna ya kuipata.

    Natanguliza shukrani.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Hp Compaq 2510P Series Notebook/Laptop Battery - SFB-HPNC2400_21676 mimi sipo hapo bongo nipo nje ya bongo ninafikiri Battery yako ni hii hapa juu kamapicha inavyoonyesha ukikosa bongo nitaweza kukutafutia huku niliko ukikosa jaribu kunijuulisha kwa P.M. nitaweza kukusaidia
     
  3. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi natafuta ya Toshiba A60DU... kama kuna mwenye details please! I need it pretty bad:confused2:..
     
  4. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  5. P

    Papizo JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mkuu umewahi kununua nini kutoka kwenye hiyo website??Na unaiamini kwa 99.9%
     
  6. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana MziziMkavu,
    Battery ninayotafuta ndiyo yenyewe kwenye picha, ndiyo yenyewe kaka na kwa hapa dar mjini nimetafuta lakini ukweli hazipo. Nisaidie kama utaweza.

    Weekend njema.
     
Loading...