Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Battery Low!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mayenga, Jul 1, 2011.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Huyu ndo katoka kazini,kapokewa na mkewe kipenzi kambusu kampa pole ya kazi,mezani tayari kuna supu ambayo ni sharti mumewe anywe ili apunguze uchovu,mke huyu ini darasa la saba,ni juzi tu kajiunga na kikundi cha ujasiriamali.Pamoja na kutokujua lugha ya kigeni,uwezo wa kuitumia simu yake anao,hii pengine ni kwa sababu tu ya mazoea.

    Mumewe kaenda bafuni kuoga baada ya kugonga supu,simu ya mumewe iko kitandani,mara ghafla inaanza kutoa mlio hafifu,kwakuwa mumewe yupo bafuni,mke huyu anaona ni busara kuangalia apigaye na ikiwezekana aipokee,ili baadae apate kumpa maagizo mumewe.Mke huyu anaposhika simu ya mumewe anaona inaita,lakini inaandika BATTERY LOW!!!!!!,kutokana na uhafifu wa mlio,mke anaamini kabisa kwamba simu inahitaji chaji,anachukua simu kwa mapenzi makubwa na kuiweka kwenye charge.Mwanaume anapotoka kuoga,anamshukuru mkewe mpendwa na kuzuga sana kuwa simu yake hiyo ya kichina haitunzi moto.

    Siri ni kwamba,ni nyumba ndogo ya mwanaume,kwa jina la Doris(si jina halisi) ambaye ameseviwa kwa jina la Battery Low, alipiga kukumbushia pesa za nepi za mtoto(wa nje ya ndoa) alizoahidiwa,na mlio hafifu uliwekwa kwa makusudi mazima.

    Kazi kwenu wanawake!
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    aiseeeeeee.......
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha ha ha uwiiiiiiiiiiiii nimecheka mpaka basi dah hii mbinu nilikuwa siijui sante sana
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hii kitu gani?
     
  5. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kivipi?
     
  6. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah umenichekesha sana asubuh hiiiii... Mayenga


    Haya bwana!
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ama kweli huwezimchunga mwanadamu, ...........yaani kila kukicha ni mbinu mpya. Aksante mwayego mie pamoja na kujitia nimefika fom foo nisingeligundua hili duh..............Battery Low!! Waacheni wanaume waitwe wanaume katika hili kwa kweli.
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Kama darasa alifuzu kapewa na cheti, lakini za mwizi ni 39.
     
  9. The great R

    The great R Senior Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yanamwisho hayo
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    LOL!....Dena Amsi ulishajiaminisha ume-note down mbinu zote nini? lol!!!!!

    mnh, balaaa!!! kuna dalili kila mlio wa simu utasababisha alarm bells. ....lol!
    Kina mama muwe na amani jamani, hiyo ni 2% tu ya wanaume wote.
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Nakwambia wewe acha tu nilijifunza humu kuna siku kulikuwa na thread ya mambo kama haya so nikadhani mbinu ndo hizo hiiya leo kiboko
     
  12. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Dah ama kweli hujafa hujaumbika.....watu wamekuwa wajasiliamali sana
     
  13. One and Only

    One and Only Senior Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    haa haa nimecheka kweli, dah hii kiboko. kweli binadamu ni wabunifu ile mbaya, nisingeweza hata ku guess
     
  14. N

    Ngwena Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duuuuu! Jamaa ni GREAT THINKER.
     
  15. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh teh teh teh
     
  16. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mshkaji umetuharibia dili kuanika kibuti ndani ya mtandao. sasa tunalazimika kutoka kivingine
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mbinu mpya kila siku, bora ihalalishwe kabisa ili msipate tabu za aina hiyo lol
     
  18. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mweee!
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,135
    Trophy Points: 280
    duh! Hii kali
     
  20. T

    Tunga Member

    #20
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utandawazi wakina dada kuwen makini.........................
     
Loading...