Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Battery low!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by DEVINE, Jun 28, 2011.

  1. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ili kuepusha varangati na mkewe jamaa aliamua kumsave hawara yake 'battery low' kwenye simu.Siku moja jamaa baada ya kutoka kuoga akamkuta mkewe anaangaika kuiweka simu yake kwenye chaji ikambidi aulize;
    mume:wife vipi mbona unaichomeka kwenye chaji simu yangu wakati iko full,imekesha kwenye chaji?!
    mke:..hata mie nashangaa imeanza kulia battery low muda mrefu lakini nikiichomeka kwenye chaji ni battery full.
     
  2. A

    ACHA WEHU Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha hiyo kali
     
  3. serio

    serio JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    hahahahahahaa.,
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Itabidi niitumie hii hahahaha!
     
  5. S

    Shery Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh,hiyo noma!
     
  6. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Dah! Jamaa ni kifaa. Nimeipenda namna yake ya kuepusha migogoro ndani ya nyumba, safi sana.
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tehe tehe,bonge la zubaisha *****,nyingine hii,unaweza kumsave manzi wa nje badala ya kuandika jina lake halisi kwa mfano Aisha,andika namba yako ya simu ili itumike kama contact name ya huyo Aisha,Aisha akipiga,wife akicheki simu yako atajua labda unaibippu simu yako ili ujue iliko.
     
  8. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama huyo mwanamke ni mshamba kiasi hicho kulikua hakuna hata haja ya kusave battery low.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,603
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Kweli...
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    yaelekea una kaudhoefu mkuu?
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahahahaha! Hii imetulia
     
  12. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,977
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Duuh,nichekaje sasa?
     
  13. M

    Mkare JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hayupo JF yeye?lol
     
  14. M

    Mkare JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shida yote ya nini sasa? Kama kidume kweli save tu jina la nyumba ndogo uone moto wake...lol
     
  15. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe imekuwa mkomboz enh!
     
  16. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we ni professional aiseee.
     
  17. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hapana mkuu sio tabia yangu,hii nimeinyaka kutoka kwa mfanyakazi mwenzangu.
     
  18. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Du hiyo kali ....
     
  19. senator

    senator JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mamsapu yaonekana hakuwa na mahusiano mazuri na simu za viganjani( ringtone ya battery low na yakupigiwa huwa hazifanani)..ila nimependa ubunifu wa fazahausi
     
  20. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mara wife anapokea cmu na kukwambia cmu hii hapa
     
Loading...